Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

Tobiakami โดนผนึกแล้ว ขอบคุณ F 4 ครับ ถ้ามีไอดีใหม่มาป่วนอีก จะแจ้งให้ทราบครับ

หน้า: (1/8) > >>

nakin:

ข่าวว่า มีไวรัสแถมด้วย อย่าเข้าไปเปิดเด้ออ เป็นห่ววงง

iTheStore:

ใช่แล้ว ถ้า ท่าน F4 ไม่ผนึก เดี่ยวผมจัดการเองนะครับ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

เหมือนว่าจะโดนไปละ  กระทู้หายไปหมดเลยวุ้ย

iTheStore:

โอ้วว รวดเร็วทันใจมากๆ *love*

nakin:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:11:08 ---โอ้วว รวดเร็วทันใจมากๆ *love*

--- End quote ---
อืมแสดงถึงความเอาจิงเอาจัง และตั้งใจทำงานมว๊าากก *number1*

หน้า: (1/8) > >>

Go to full version