Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ทำไมรองหัวหน้าหน่วยที่ 1 มีชุดคลุมด้วยอะครับ

หน้า: << < (5/7) > >>

Bello_ojaku:

ก็ไม่ต้องมีหมายเลขของหน่วยก็ได้ ขนาดมัตสึโมโตะยังมีผ้าคลุมไหล่เลยนะเออ = =
ลองหาคนที่ใส่อะไรไม่เหมือนเพื่อนบ้างจิ = =;(ยิ่งเข้าไปใหญ่)

satam:

คุณ1stChildren เนี่ย วิจารณืคนอื่นเก่งจังนะฮะ เก่งเนอะ

artkub:

ผมว่าไอเซนน่าจะกลับมาครับ อาจจะเเกคุกมาช่วยโกะก๊ได้นะไม่เเน่  *shock*  *shock* *dead* *nude* *rip*

Augustz:

คาแรคเตอร์มันชั่วแบบนั้น  คงไม่มาทำอะไรดีๆแบบช่วยอิจิหรอกมั้งคับ *rip*

Kimuchi:

แล้วทีไอพวกหน่วยวิจัยมันใส่ผ้าคลุมกันทั้งคณะไม่ถามเนอะ  *hoho*

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version