Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

ทำไมรองหัวหน้าหน่วยที่ 1 มีชุดคลุมด้วยอะครับ

หน้า: << < (4/7) > >>

satam:

อื้อ ผมว่าเรื่องนี้พลังเว่อเป็นบางที แล้วบางที่ก้ห่วยแตกแบบรับไม่ได้  *dontknow*

1stChildren:

--- อ้างจาก: satam ที่ อ. 07 ก.พ. 2012 เวลา 22:03:23 ---อื้อ ผมว่าเรื่องนี้พลังเว่อเป็นบางที แล้วบางที่ก้ห่วยแตกแบบรับไม่ได้  *dontknow*

--- End quote ---

ไอ้ความเว่อร์ กับความห่วยแตกที่ว่าน่ะ เค้าแสดงให้เห็นถึงพลังของอีกฝ่าย ว่าเทียบกับตัวเอกแล้วมันทำให้ดูโหด/อ่อนขนาดไหน

trekkinglovers98:

อ่า ขอบคุณมากครับ

porzapk48:

เค้าเป็นประทาน รองหัวหน้าไงคับ จึงไส่ชุดคลุมสีขาว

1stChildren:

--- อ้างจาก: porzapk48 ที่ จ. 20 ก.พ. 2012 เวลา 17:59:05 ---เค้าเป็นประทาน รองหัวหน้าไงคับ จึงไส่ชุดคลุมสีขาว

--- End quote ---

มั่วแล้วครับ ย้อนไปอ่านใหม่นิดนึง

เดี๋ยวผมบอกประวัติคร่าวๆแล้วกันนะครับ

ซาซาคิเบะ โชจิโร่ รองหัวหน้าหน่วยที่ 1

มีหน้าที่เป็นผู้ช่วยหัวหน้าใหญ่ยามาโมโตะ

ชิไคคือ จงทะลวง-กอนเรียวมารุ ดาบจะกลายเป็น"เรเปียร์(ดาบที่ใช้ในกีฬาฟันดาบ)"

"ชุดยมทูตของซาซาคิเบะจะไม่เหมือนยมทูตคนอื่นคือมีแถบผ้าคลุมที่หัวไหล่ เพราะขอมาเป็นกรณีพิเศษ"

รู้มาแค่นี้ล่ะ อ่านๆดูคงจำกันได้

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version