หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดว่าพลัง เซียนของ3นินจาในตำนานคือ พลังส่วน1เหมือนกันของ 6 เซียนเต๋า ใครคิดแบบนี้บ้าง...  (อ่าน 38087 ครั้ง)

junin

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เป็นนินจาต้องอ่านเบื้องหลังของเบื้องหลังให้ออก
มีไอดีเดียว จะสร้างทำไมหลายไอดี คนเกลียดหรือไม่เกลียด ไม่รู้...มั่วหรือป่าว เฮฟวี่

เฮฟวี่

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

snooker46

• *
  • Higgins
หาบอร์ดอ่านเล่น 3 อันเจอด่ากันทุกอัน 555

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
 *shock*มันก้อาจจะเป็นไปได้มั้ง แต่โหมดเซียนมันมาจากการฝึกกับสัตว์ที่ถูกอันเชิญ เช่น นารูโตะ โหมดเซียนจากกบภูเขาเมียวโบคุ ของคาบูโตะก้มาจากการฝึกจากมันดะ *rip*

เฮฟวี่

• *
โหมดเกรียนของไอจู๋ที่ฝึกกับ ไอน้ำกามบิ กับไอม๊าบ

BoOkzC

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมคิดว่า พลังเกรียน ของคุณ

เป็นส่วนหนึ่ง ใน ม๊าบ น้ำกาม และม๊าบดาระ เกรียน หก วิถี

ผมว่ามันอาจจะเป็นร่างทดลองของไอ้ 2 เกรียนนั่นก็ได้นะครับ

[email protected]

• *
 *rip* จะเกรียนยังงัยผมก็ขอมีสาระหน่อยครับ อยากอ่านความคิดเห็น ไม่ได้อยากอ่านใครเกรียน ปกติผมอ่านกระทู้เฉยๆนะ ไม่เคยโพส ตอบใคร แต่วันนี้ก็ขอหน่อยเหอะท่าน

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
*rip* จะเกรียนยังงัยผมก็ขอมีสาระหน่อยครับ อยากอ่านความคิดเห็น ไม่ได้อยากอ่านใครเกรียน ปกติผมอ่านกระทู้เฉยๆนะ ไม่เคยโพส ตอบใคร แต่วันนี้ก็ขอหน่อยเหอะท่าน

จขกท พาเกรียนอ่ะ มันก็เลยกลายเป็นกระทู้เกรียน มั่วกันงี้แหละคร๊าฟ  *dontknow*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

junin

• *
  • เป็นนินจาต้องอ่านเบื้องหลังของเบื้องหลังให้ออก
iTheStore นี่ก็คงเกรียนด้วยสินะ *haha* *haha* *haha*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
เหอะๆ สงสัยยังไม่รู้สำนึก *้ั์respect* ที่บอกว่า กลายเป็นกระทู้เกรียน หมายความว่า จขกท มันเกรียนไง มันเป็นเซียนแต๋วอ่ะ ทำผิดไม่ยอมรับผิด คนอื่นเค้าพูดดีด้วยไม่ได้ คนอื่นเค้าค้าน มีความคิดเห็นไม่ตรงกับตัวเองเป็นอันไม่ได้ ด่าเค้าเรียบ คนอื่นเค้าก็เลยเกรียนกลับ ซึ่งก็แน่นอนว่าคนอื่นไม่ใช่เกรียนเหมือน จขกท ที่คนอื่นเค้าเกรียนเพราะมีความจำเป็น
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

goghza

• *
 *haha* ผมว่าน่ามีส่วนนะครับ เพราะเนื่อเรื่องน่าจะสัมพันกันหมด แต่คนที่เก่งที่สุด จริงๆของเรื่องนี้มี 2 คน  คือ นารูโตะ เก่งมากเพราะมันคือพระเอก พระรอง คือ เกะ ไอ้นี่ก็เก่งเว่อ ทั้ง สองนี้ ทำเหมือนไม่เก่ง แต่อยู่ๆ มัน ก็เก่ง พลังเซียนที่เหลือ อยู่ที่ 2 ตัวนี้แหละ แค่คิดนะครับ  *hoho*

junin

• *
iTheStore ...ไม่มีความคิดเห็นตรงกับคนอื่น ...ก็เงียบๆ ...ไม่สมควรมาตอบกระทู้นี้ด้วยซ้ำ
ถ้ากรูเกรียนจริง ก็คงไป ว่าคนั้นคนนี้ทุกกระทู้ไปแล้ว และมีไหมกูไปว่ากระทู้คนอื่นโดยมั่วซัวหรือทุกกระทู้... ...เกรียนเองหรือป่าว

iTheStore

• *
สัตว์ยังไงก็เป็นสัตว์อยู่วันยังค่ำ ถึงจะพูดยังไงก็คงฟังภาษาคนไม่รู้เรื่องสินะ

ถึงจะดิ้นรนยังไงก็ไม่กลายเป็นคนได้หรอกเนอะ

ถึงจะดิ้นรนแทบตายก็เป็นได้แค่
สัตว์เดรัจฉาน

เกรียนยังไงก็เป็นเกรียนอยู่วันยังค่ำ ถึงจะพูดยังไงก็คงไม่ฟังสินะ

มันก็คงเหมือน
สีซอให้...ฟังนั่นแหละเนอะ

BoOkzC

• *
สัตว์ยังไงก็เป็นสัตว์อยู่วันยังค่ำ ถึงจะพูดยังไงก็คงฟังภาษาคนไม่รู้เรื่องสินะ

ถึงจะดิ้นรนยังไงก็ไม่กลายเป็นคนได้หรอกเนอะ

ถึงจะดิ้นรนแทบตายก็เป็นได้แค่
สัตว์เดรัจฉาน

เกรียนยังไงก็เป็นเกรียนอยู่วันยังค่ำ ถึงจะพูดยังไงก็คงไม่ฟังสินะ

มันก็คงเหมือน
สีซอให้...ฟังนั่นแหละเนอะ

*number1* *haha*

*number1* *number1* *number1*

junin

• *
iTheStore สัตว์ยังไงก็เป็นสัตว์ วันยังค่ำ ไอตัวนี้ คงเป็นสัตว์สายพันธ์ใหม่