Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า โซโล กับ เอเนลู สู้กันตอนนี้ คิดว่าใครจะชนะ...

หน้า: << < (39/60) > >>

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 03:45:13 ---คุณเดาขุดเก่งจริงๆครับ กระทู้นี้กลับมาได้อีกแล้ว ฮ่าๆ  *number1*

แรกๆโซโลกับเอเนลูสู้กันอยู่ดีๆ หลังๆเป็นเรื่องนักดาบซะงั้น ฮ่าๆ

--- End quote ---

ก็มาหาโล่ให้ท่าน ที่กระทู้ลอว์ นั่นแหล่ะ......พอดีจำได้ว่าโล่อยู่กระทู้นี้
(หายากแท้ เพื่อโล่ท่านเลยนะนั่น....)
ไหนๆก็เข้ามาแล้วก็เลยขุดซะ..... *haha*

ว่าแต่ ท่าน P เหอะ....เข้ามาตอบ rep ตอน ตี3.40 นี่
เพิ่งกลับมาจาก Poseidon  ใช่มิฮ๊ะ....  *hoho*

Augustz:

*haha* *haha* *haha*

pujee:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 06:04:17 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 03:45:13 ---คุณเดาขุดเก่งจริงๆครับ กระทู้นี้กลับมาได้อีกแล้ว ฮ่าๆ  *number1*

แรกๆโซโลกับเอเนลูสู้กันอยู่ดีๆ หลังๆเป็นเรื่องนักดาบซะงั้น ฮ่าๆ

ก็มาหาโล่ให้ท่าน ที่กระทู้ลอว์ นั่นแหล่ะ......พอดีจำได้ว่าโล่อยู่กระทู้นี้
(หายากแท้ เพื่อโล่ท่านเลยนะนั่น....)
ไหนๆก็เข้ามาแล้วก็เลยขุดซะ..... *haha*

ว่าแต่ ท่าน P เหอะ....เข้ามาตอบ rep ตอน ตี3.40 นี่
เพิ่งกลับมาจาก Poseidon  ใช่มิฮ๊ะ....  *hoho*

ฮ่าๆ ผิดแล้วครับ เมื่อคืนนั่งเชียร์นาโปลี แล้วก็ชนะด้วย สะใจ

แถวบ้านเรียกอิจฉา แช่งให้ตกรอบให้หมด ในอังกฤษไม่อยากให้ทีมไหนเกินหน้าเกินตาทีมผม ฮ่าๆ

windyzero:

แย่จัง ทีมผมเตะพรุ่งนี้ -.-

pujee:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 11:46:56 ---แย่จัง ทีมผมเตะพรุ่งนี้ -.-

ทีมผมก็เตะพรุ่งนี้ กับอาแจ๊กอ่ะ เอหรือว่าคุณวินจะเป็นแฟนเรือใบ เห็นมียศเป็นจอมพลออกทะเล

ระหว่างทีมตัวเองไม่เตะก็แช่งทีมอื่นพลางๆ ไม่อยากให้เกินหน้าเกินตา ฮ่าๆ

หน้า: << < (39/60) > >>

Go to full version