Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ขอเหตุผลที่ใครๆก็เกลียด อาคาอินุ

หน้า: << < (23/40) > >>

extrabome:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 14:09:47 ---(^/\^) ขอบคุณคะคุณ Aragan  *love*
ขอโทษจริงๆคะ แต่อ่านแล้วแบบเราหน้าซีดไปจริงๆเลยนะ แบบว่า เอิ่ม..เหมือนคนหน้าเงินอะคะ
ไม่ได้โกรธนะคะ แต่มันไม่ชอบอะคะ จะเข้าใจป่าวอ่า...ง่า (^_^")

--- End quote ---
ผู้หญิง sensitive มากๆ เป็นเรื่องปกติ
จบเรื่องด้วยดี ดีใจด้วยครับ
 *great*

เดามั่วมั่ง:

ช่วยพากัน ลงทะเลด่วนครับ........อยู่บนฝั่ง น่ากลัวครับ  กระทู้นี้

กระทู้นี้....แปลก พาลงทะเลแต่ไหงกลับขึ้นฝั่ง
ทีกระทู้อื่น.....ลงทะเลไม่ยอมขึ้นฝั่งกัน

*dead*

panndora:

*้ั์noooo* ก้กระทู้เอาไว้ฮาร์ดคอร์นี่นา *้ั์noooo*

extrabome:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 14:41:49 ---*้ั์noooo* ก้กระทู้เอาไว้ฮาร์ดคอร์นี่นา *้ั์noooo*
--- End quote ---

เค้าไม่ได้ตั้งใจให้เป็นอย่างนั้นนะ เค้าขอโทษ

manskaclub:

555  หาเรือออกทะเลก่อน

หน้า: << < (23/40) > >>

Go to full version