Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค

หน้า: << < (26/32) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 23:01:06 ---อย่าเอาชื่อผมใส่ลงไปในโพสแบบนั้นสิว้อย  ไอ่คุณ chainoi

ปล.ขออภัย ไม่ค่อยสุภาพ  *glad* *glad*

--- End quote ---

โดน คาถาลวงตาของ namkham เข้าไประวังจะ  *love* นะ  *haha*

AkatsukiPein:

ท่านกัสเค้าสเน่ห์แร๊งงงงง *great*

Augustz:

เดี๋ยวผมจะเลิกเล่นบอร์ดไปซักพัก  ว่าจะออกไปรวบรวมสัตว์หาง

แล้วเอามาใช้ทำแผนเนตรจันทรา  สะกดแม่มไว้ถาวรเลย  *attack* *attack*

Rapist:

ผมกดโหวตข้อสุดท้ายไปแล้วอะ

ว่าไปคุณ Namkham นี่
ผมก็เป็นคนนึงอะนะที่เวลาจะแกล้งเพื่อนน่ะจะเกรียนๆใส่เพื่อนเอามัน
แต่กับคนไม่รู้จักไปเกรียนใส่ติดลบเอาดื้อๆอะ

แต่นายพลิกโฉมตำราโตะได้ยอดเลยนะ ฮ่าๆ  *hoho*

mint1458:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 05:31:06 ---เรี่องนี้มันฉักยังไง ยังไง แล้วสิ *้ั์noooo*

ความลับที่ถูกปิดบังมาตั้งนาน ใกล้ถึงความจริงเข้าไปทุกที่ *้ัิshy*

เรี่องลาวจะเป็นไปในทางทิดไดกันแน่ โปรดรอลุ้นตอนหน้าครับ *้ัิbored*

--- End quote ---
บ๊ะ อย่าเอาเราไปรวมสิ เราน่ะมีแฟนแล้ว *disappoint*

หน้า: << < (26/32) > >>

Go to full version