หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะกับยักษ์วิเศษกับพร 3 ประการ ( แนะนำให้ดู ) สำหรับคนยังไม่ได้ดู  (อ่าน 5730 ครั้ง)

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
นารูโตะกับยักษ์วิเศษกับพร 3 ประการ.m4v

.. ตอนนี้ฮามากครับมีทั้ง ชิโนะโดนนารูโตะถีบกระเด็น มีทั้งนินจาในรุ่นนารูโตะมาแย่งกันเอง ฮามากๆ แล้วตอนจบ คาคาชิ โดนลุมกระทืบตายแหง่ๆ  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 10:37:09 โดย hackauthai »

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
 *haha* *haha* พรข้อสุดท้าย ....
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
*haha* *haha* พรข้อสุดท้าย ....

5555 ห้ามสปอตนะครับเดียวคนดูคนหลังๆเค้าจะไม่ลุ้นเอา  *haha*

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ขอบคุณที่เอามาให้ดูนะครับ ฮาจริงๆนั้นแหละ
แต่.......ยังคิดในใจว่า ซาซึเกะจะข้ออะไร ฮ่าๆ คงจะขอให้ได้ล้างแค้นแหงๆ
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้เป็นภาคพิสดารหรอไม่เคยดูเลยหวะ : )

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ฮาไอ้ชิโนะ ฉิบหาย 5555555
กระเด็น  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
 *love* *love*ส่วนดอกไม้ที่ชอบคือ ดอกทาน "แอ้กกกก"  *attack* *damage* *damage*
ขำวะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ