Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แล้ว โดฟลามิงโก้ ใช้ฮาคิได้รึเปล่า...

หน้า: << < (29/44) > >>

Augustz:

อยากรุ้จัง ว่าใครจะเป็นคู่ต่อสู้คนแรกของพวกลูฟี่  *hoho*

เดามั่วมั่ง:

ง่ะ... ไม่ได้เข้ามาอ่านเกือบวัน ตกใจ.... *้ั์shock3*
 +ไป40เรป  อ่านแทบไม่ไหวอ่ะ...ยาวๆทั้งนั้น -*-

เหมือนดูสภา อย่างที่ ท่าน A กล่าว
+ด้วยมี ท่าน O คอยเบรคสั้นๆเป็นพักๆ เหมือนโฆษณา ขั้น....

saxsax:

มีคนตอบเจ้าของกระทู้ยังหว่า

ผมว่า โดฟลามิงโก้ ใช้ฮาคิเป็นชัวร์ครับ ตามรูปครับ

แล้วนี่ก็ตัวอย่างว่า โดฟลามิงโก้ ขยับนิ้วบังคับคนนะครับ ที่เหลือแปลเองเน้อ เดี๋ยวจะหาว่าโดนหาว่าอวดรู้  ตอบแค่นี้ดีกว่า มิอยากมีเรื่อง  *rip*

windyzero:

จั่งซี้มันต้อง ถอน

ถอนสมอเรือออกทะเล

panndora:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พฤ. 26 ม.ค. 2012 เวลา 13:37:44 ---จั่งซี้มันต้อง ถอน
ถอนสมอเรือออกทะเล

--- End quote ---
*lulla* ไปด้วย ฮิ้ว....!!

หน้า: << < (29/44) > >>

Go to full version