Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แล้ว โดฟลามิงโก้ ใช้ฮาคิได้รึเปล่า...

หน้า: << < (28/44) > >>

Augustz:

ขย่มLIKEให้100นึงเลย  *number1*

Augustz:

เออนี่ ผมมีเรื่องสงสัยคับ ขอถามนิดนึง
กลุ่มไหนในน่ะที่มันไปที่เกาะฟ้าผ่าก่อนพวกลูฟี่อ่ะคับ
ใช่อูรุจหรือป่าวคับ ถ้าผมจำไม่ผิด  ใครจำได้บอกผมทีคับ

panndora:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 26 ม.ค. 2012 เวลา 09:06:36 ---เออนี่ ผมมีเรื่องสงสัยคับ ขอถามนิดนึง
กลุ่มไหนในน่ะที่มันไปที่เกาะฟ้าผ่าก่อนพวกลูฟี่อ่ะคับ
ใช่อูรุจหรือป่าวคับ ถ้าผมจำไม่ผิด  ใครจำได้บอกผมทีคับ

--- End quote ---
กลุ่มอูรูจคะที่ไปเกาะสายฟ้า แต่!! ที่พวกลูฟี่โผล่ไปมันไม่ใช่เกาะฟ้าผ่าคะมันเป็นพายุเฉยๆ ^^
นี่คือตอนที่อูรุจถึงเกาะสายฟ้าคะจะเห็นว่าเกาะสายฟ้ามีแต่ฟ้าผ่า

ส่วนนี่เป็นตอนลูฟี่โผล่มาบนโลกใหม่คะ จะเห็นว่ามาหมด เมฆฝน ฝนตก ฟ้าผ่า คลื่นและลม ^^

Augustz:

อ่อ คับ 
ขอบคุณมากคับ

windyzero:

นั่นแหละ เค้าถึงเรียกว่า อ้างอิงได้ 100% *haha*

หน้า: << < (28/44) > >>

Go to full version