หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างหน้ากากโทบิ กับ หน้าคาคาชิ คุณอยากเห็นอะไรมากกว่ากันครับ ขำๆนะ  (อ่าน 6085 ครั้ง)

ozto

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
 *attack* *attack* *attack* ผมว่ามันน่าสนใจดีกว่ามาตีกันนะครับๆ

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
คาคาชิตั้งแต่ รุ่น4ยังไม่ตาย ส่วนเจ้าโทบิก็ ตั้งแต่รุ่น4เช่นกัน อยากดูทั้ง2เลยวุ๊ยย  *hoho* *hoho*
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
อยากดูของ โทคาชิ อ่ะ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
อยากเห็นหน้าคาคาชิครับ

แต่ที่อยากเห็นมากกว่าหน้าคาคาชิ คือ อยากเห็นหน้าท่านเฮฟกะท่าน ป๊อบซกม๊กเวลาด่ากัน ดูซิจะเหมือนลายเซนผมเปล่า *haha*

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
อยากเห็นหน้าคาคาชิครับ

แต่ที่อยากเห็นมากกว่าหน้าคาคาชิ คือ อยากเห็นหน้าท่านเฮฟกะท่าน ป๊อบซกม๊กเวลาด่ากัน ดูซิจะเหมือนลายเซนผมเปล่า *haha*

ผมดูลายเซ็นของพี่แล้วฮาจริง ๆ  *haha* *haha* *haha*  ใครเป็นคนวาดเนี่ย?   พี่เป็นคนวาดหรือเปล่า  ชอบ ๆ

ส่วนเหตุการณ์ในลายเซ็นเหมือนประมาณว่า  ม๊าบดาระ ปะทะ เฮฟจู *number1*

หน้าจริงของ คาคาชิครับ

*haha* *haha* *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
แต่ผมอยากรู้จัก คางามิ ครับ ตัวละครนี้ลึกลับมากก  *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

ozto

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
วันนี้ 599 น่าจะเป็นแบบนี้นะครับสมมุติเฉยๆ

คาคาชิ : นี่ เจ้าโทบิ หน้ากากเจ้าจะแตกแล้ว จงถอดมันออกมาซะ ค่าอยากจะรู้โฉมหน้าเจ้า

โทบิ : ทีแกยังไม่เคยจะเปิดผ้าปิดปาก เก่งจิงแกก็เปิดก่อนสิฟระ

คาคาชิ : ข้าไม่เปิดแน่ ท่าแกไม่เปิด  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*