Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ค่าหัวของลอร์

หน้า: << < (4/11) > >>

Sherva:

สโลแกนลูฟี่ เป้าหมาย มีไว้พุ่งชน  *great* *great* *great*

TeeNaKub:

แต่ก็น่าสงสัยนะ ลูฟี่มันสร้างวีรกรรมแบบว่าไม่ธรรมดาเลยนะ ค่าหัวยังแค่400 เอง

ลอว์ไปสร้างวีรกรรมอะไรมาผมว่ามันก็น่าจะไม่เกินลูฟี่นะ แต่มันก็เกิน

(วีรกรรมของลูฟี่นี่เล่นแต่กับรัฐบาลโลก อย่างเดียวเลยด้วยนะเนี่ย)  หรือมีเหตุผลอะไรที่เรายังไม่รู้เกี่ยวกับลอว์

หรือแค่หัวใจร้อยดวงจิงๆ

artkub:

--- อ้างจาก: TeeNaKub ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 08:31:00 ---แต่ก็น่าสงสัยนะ ลูฟี่มันสร้างวีรกรรมแบบว่าไม่ธรรมดาเลยนะ ค่าหัวยังแค่400 เอง

ลอว์ไปสร้างวีรกรรมอะไรมาผมว่ามันก็น่าจะไม่เกินลูฟี่นะ แต่มันก็เกิน

(วีรกรรมของลูฟี่นี่เล่นแต่กับรัฐบาลโลก อย่างเดียวเลยด้วยนะเนี่ย)  หรือมีเหตุผลอะไรที่เรายังไม่รู้เกี่ยวกับลอว์

หรือแค่หัวใจร้อยดวงจิงๆ

--- End quote ---
ผมว่าต้องมีเเน่เเต่ยังไม่เปิดเผย

Augustz:

ลูฟี่  ต่อยเผ่ามังกรฟ้า  เข้าร่วมสงคราม  แหกคุก  เคาะระฆัง  ลูกดราก้อน  น้องเอส

เพิ่มร้อยล้าน

ลอว์  คงต้องเผาแมรี่จัวร์อ่ะคับถึงจะขึ้นมา440ล้าน  แค่หัวใจโจรสลัดร้อยดวงจิงๆก้ไม่น่าเยอะขนาดนี้นะ

โรบิ้นบอกว่ามันเข้า7เทพตั้งแต่2ปีก่อน มันใช้เวลาเพิ่มค่าหัวแป๊บเดียวเองง่ะ  *great* *great*

artkub:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 03 พ.ค. 2012 เวลา 12:16:04 ---ลูฟี่  ต่อยเผ่ามังกรฟ้า  เข้าร่วมสงคราม  แหกคุก  เคาะระฆัง  ลูกดราก้อน  น้องเอส

เพิ่มร้อยล้าน

ลอว์  คงต้องเผาแมรี่จัวร์อ่ะคับถึงจะขึ้นมา440ล้าน  แค่หัวใจโจรสลัดร้อยดวงจิงๆก้ไม่น่าเยอะขนาดนี้นะ

โรบิ้นบอกว่ามันเข้า7เทพตั้งแต่2ปีก่อน มันใช้เวลาเพิ่มค่าหัวแป๊บเดียวเองง่ะ  *great* *great*

--- End quote ---
มันเป็นตั้งเเต่2ปีก่อนเเล้วหรอครับ

หน้า: << < (4/11) > >>

Go to full version