Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพิ่มเต็มเกี่ยวกับเนตรสังสาระของนางาโตะ-โทบิ-มาดาระ

หน้า: << < (20/26) > >>

Augustz:

ถ้าเรื่องโทบิ เปนโอบิโตะ ความเปนไปได้มันมีอยุ่ไม่กี่อย่างเองมั้ง

1.วิชาของโทบิ คล้าย คาคาชิ
2.เนตรคนละข้างกับคาคาชิ

แต่ถ้าจะยกเรื่องอายุมาขัด ผมก้ขอตอบว่า อาจจะไม่ใช่โอบิโตะจิงๆก้ได้
ิอาจจะเปนแค่ร่างของโอบิโตะ แต่คนอื่นใช้ เหมือนอย่างที่โอโรย้ายวิญญาณไปอยุ่ในร่างคนอื่น
เพราะในเรื่องไม่มีบอกจิงมั้ยคับ ว่าใครสามารถใช้วิชาย้ายวิญญาณได้มั่ง

ปล.ความเหนส่วนตัว *้ัิalone*
ปล2.แบบนี้ถือว่ามีเหตุผลใช่มั้ยคับ เพราะ เนื้อเรื่องไม่เสียหาย *great*

Leang_34:

ผมว่าไม่ใช่นะน่าจาเป็นอุจิวะคางามิสิแถมรุ่นเดียวกับรุ่น3
รู้จักดันโซอีก

MicMaple:

--- อ้างจาก: Leang_34 ที่ พ. 28 มี.ค. 2012 เวลา 23:40:07 ---ผมว่าไม่ใช่นะน่าจาเป็นอุจิวะคางามิสิแถมรุ่นเดียวกับรุ่น3
รู้จักดันโซอีก

--- End quote ---
ส่วนตัวของผม ถ้าคนเขียนเฉลยมาเป็นคางามิ มันจะไม่น่าสนใจอ่ะครับ
เพราะในเรื่องมันไม่ค่อยได้พูดถึง ตอนเฉลยมันจะง่ายไปน่ะครับ แค่เอาตัวละครที่พูดถึงน้อยมาเป็นโทบิ
อาจารย์เขาต้องเขียนได้ดีกว่านี้แน่นอนอยู่แล้วครับ *number1*

Leang_34:

นี้คุณหาว่าผมสมองไม่มีจิตนาการหรือ
แต่ไม่เปงไรครับผมไใม่โกรธคนง่าย
แต่แข็งง่ายใช่ไหมคับคุณAugustz

Augustz:

--- อ้างจาก: Leang_34 ที่ พฤ. 29 มี.ค. 2012 เวลา 00:02:00 ---นี้คุณหาว่าผมสมองไม่มีจิตนาการหรือ
แต่ไม่เปงไรครับผมไใม่โกรธคนง่าย
แต่แข็งง่ายใช่ไหมคับคุณAugustz

--- End quote ---

ตามนั้นล่ะมั้งคับ *rip*

หน้า: << < (20/26) > >>

Go to full version