Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เปิดเผยแรงบันดาลใจของมาซาชิ ความลับสุดยอดเลยนะจะบอกให้ (แก้ไขแล้ว)

หน้า: << < (2/5) > >>

chainoi:

สุดยอดเลยครับ *haha* *haha* *haha*

H_A_Y:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 15:43:15 ---ตัวอื่น ยังพอเข้าใจ  แต่เฮียชูวิทย์ นี่มาได้ไง   *haha* *haha*

--- End quote ---

เฮียชูวิทย์ เคยมีสมาชิกในบอร์ดนี้แหละครับ ว่าเหมือน ผมก็เลยลองเอามาดู มันเหมือนจริงนะครับ

แหม !! ทำไปได้(เสียงเฮียพิสิทธิ์ กีรติกาญกุล)

ghost7574:

ผมว่า อาจารย์ ไก มาจากบูซ ลี นะ

H_A_Y:

--- อ้างจาก: ghost7574 ที่ จ. 03 ก.ย. 2012 เวลา 16:19:34 ---ผมว่า อาจารย์ ไก มาจากบูซ ลี นะ

--- End quote ---

เออ จริงด้วยอ่ะ เหมือนกว่าอีก

krizalids:

ชูวิทย์ โกอินเตอร์ *attack*

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version