Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เปิดเผยแรงบันดาลใจของมาซาชิ ความลับสุดยอดเลยนะจะบอกให้ (แก้ไขแล้ว)

หน้า: << < (5/5)

krizalids:

เห็นว่าแก้ไขเลยเข้ามาดูไอ้ช่างแอร์แค่ผมเห็นรูปทำเอาน้ำส้มที่ดื่มเข้าไปพุ้งออกมาทันที
จขกท แกมาช่วยเช็ดห้องเลย *great* 

H_A_Y:

--- อ้างจาก: krizalids ที่ อ. 04 ก.ย. 2012 เวลา 09:26:06 ---เห็นว่าแก้ไขเลยเข้ามาดูไอ้ช่างแอร์แค่ผมเห็นรูปทำเอาน้ำส้มที่ดื่มเข้าไปพุ้งออกมาทันที
จขกท แกมาช่วยเช็ดห้องเลย *great* 

--- End quote ---

จะบ้าเรอะ เจ๊เจน แกหายไปผมเลยตั้งกระทู้มาเอาฮาบ้าง เพราะบอร์ดมันเครียดเกินไป อย่าให้กระทู้ตกหายไปนะ

ประวัติศาสตร์เลย แต่ช่างแอร์นี่เหมือนเนจิ จริงๆนะครับ มากๆๆๆๆๆ

TheEterNalEgo:

555  *haha* *haha*  ฮา เนจิ มากก ช่าง แอร์

หน้า: << < (5/5)

Go to full version