หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครคิดว่า ลูกแท้ๆ ของ1 ใน 4 จักรพรรดิ์ บิ๊กมัม คือ...ลอร่า....มั่ง ?  (อ่าน 12207 ครั้ง)

tong1412

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • แฟนผมคือ Boa Hancock !

...ลอร่า...

ผมกลับไปเปิดดูเปิดอ่าน ทั้งดูทั้งอ่าน สงสัย เลยลองสันนิษฐานเอาเองนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 23:34:28 โดย tong1412 »

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
มันก็มีประเด็นเรื่องนี้มานานแล้วล่ะครับ

และความคิดเห็นส่วนใหญ่ก็คิดว่าเป็นไปได้

แต่ผมคิดว่าไม่ใช่ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

ponytaship

• *
แม่คือบิ๊กมัมพ่อคืออีวานคอฟ พอคลอดลูกออกมาแล้วหน้าเหมือนกระทิงพ่อเลยกลายเป็นกระเทย  *attack* *attack* *attack* *attack*

tong1412

• *
  • แฟนผมคือ Boa Hancock !
*dead*ผมก็ว่าไม่น่าจะใช่นะ

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
ไม่ใช่หรอกครับ อาจจะเเค่มีส่วนที่คล้ายกันก็ได้(ถึงจะไม่เคยเห็น บิ๊กมัมตัวเป็นๆ ก็เถอะ)  *glad*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

Doppel Man

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ลูกไอนี่ป่าว *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 03 ส.ค. 2012 เวลา 15:01:16 โดย Doppel Man »
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

IamMr.F

• *
  • สิ่งที่ดูเรียบง่ายหรือธรรมดาบางครั้งอาจมีปริศนา
ลูกของ โบอา แฮนค็อก ครับ

*disappoint*
คุมะ?

Doppel Man

• *
ลูกของ โบอา แฮนค็อก ครับ

*disappoint*
มันมีโอกาสเป็นไปได้

0%ครับ *dead*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

011nb

• *
คงไม่ใช่มั๊งครับ (อยากเห็นลูฟี่ซัดกับบิ๊กมั่มแบบมันส์ๆอ่ะ)

ข้าคือ god

25nov

• *
ผมก็คิดน่ะ   *hoho*

notelai9

• *
100 % ไม่ใช่ บิ๊กมัมครับ  *haha*
100 % ไม่ใช่ แคนค็อกครับ  *disappoint*
คำตอบคือ ..... *hoho*ไว้เดี๋ยวก็รู้
 *dontknow* บอกก่อนก็หาว่าเรามั่ว
 *shock*บอกผิดก็หาว่าเราเกรียน
รออ่านกันดีกว่าครับ5555 *love*
อยากดูมูวี่   ลูฟี่เจอกับ  4 จักรพรรดิ์ จัง

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
เรื่องนี้มันมีประเด็นมานานแล้วแต่ในอีกไม่ช้าหรอกความจริงต้องกระจ่างเชื่อผมดิ *hoho*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new