Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ในเรื่องนารูโตะ ใครแพ้ได้น่าเจ็บใจที่สุด?

หน้า: << < (6/7) > >>

TrueTobi:

ซาสึเกะ ฆ่า เซตสึขาว อ่ะครับ ออกมาแค่ช่องเดียว ดับดิ้นไปซะละ  *dead* ตายแบบไม่ได้ลุ้นเลย แสงอุษาหรือนี่ เซตสึดำ พอกัน โดนโชจูโร่ เสียบซะดิ้นไม่ออกเลย ร่างดำนี่่ ไม่สังเกตุ ก็ไม่รู้อ่ะว่าโดนฟันขาดครึ่ง  *shock* นี่ สมาชิกแสงอุษานะ ทำไมดับได้อนาถมาก *dead* *dead*

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 02:12:37 ---ผมว่าผมฮาฉากนี้มากเลยอ่ะ มัน fail ดี *้ั์post*

--- End quote ---

ท่านวินก็ไปใช้ คามุยสลับท่าพวกเค้าทำไม

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

Num:

--- อ้างจาก: TrueTobi ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 04:52:58 ---ซาสึเกะ ฆ่า เซตสึขาว อ่ะครับ ออกมาแค่ช่องเดียว ดับดิ้นไปซะละ  *dead* ตายแบบไม่ได้ลุ้นเลย แสงอุษาหรือนี่ เซตสึดำ พอกัน โดนโชจูโร่ เสียบซะดิ้นไม่ออกเลย ร่างดำนี่่ ไม่สังเกตุ ก็ไม่รู้อ่ะว่าโดนฟันขาดครึ่ง  *shock* นี่ สมาชิกแสงอุษานะ ทำไมดับได้อนาถมาก *dead* *dead*

--- End quote ---
ไม่ต้องแปลกใจหรอก ค่าป โทบิก้ บอกแล้ว เซ็ตสึ ไม่ได้เป็น สายต่อสู้

PLovely:

ผมว่า ฮิดัน จะตายก็ไม่ได้ตาย เหลือแต่หัว อยู่ในหลุมแบบนั้น ทรมาร ไปทั้งชาติเลยนะครับนั่น  *glad*

windyzero:

โทนี่จา : ช้างข้อยอยู่ไส

ฮิดัน : หัวข้อยอยู่ไส *splash*

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version