Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่า "ลอว์" เป็น พันธมิตร หรือ ศัตรู กับพวกลูฟี่

หน้า: << < (2/3) > >>

Nabonginw:

*attack* *attack*ผมว่าถ้าเจอกันตอนนี้คงยังไม่สู้กันนะครับเจ้าบ้าลูฟี่จะต้องตะลึงดาวเป็นดาวแล้วก็ขอบคุณก่อน *dontknow* *dontknow* *dontknow*

meeridee:

ตอนรักษา ฟี่ ลอว์ อาจแบ่งฮาคิมาจากฟี่ก็ได้น่ะ
แต่ตอนนี้ค่าหัวมากว่าฟี่ 40ล้าน อาจสู้กันก็ได้เพราะว่้า ฟี่ชอบสู้หนักๆกับคนมีค่าหัวเยอะกว่า

pujee:

ตอนที่ช่วยในศึกมารีนฟอร์ด ลอว์ก็พูดเองว่าไม่อยากให้ตาย เพราะเสียดายถ้าตายไปตอนนี้ถึงแม้ต่อไปจะเป็นศัตรูในอนาคต

ผมเชื่อตามนั้นครับ ขี้เกียจคิดมาก ฮ่าๆ โหวต ศัตรู 1  เสียงครับ

nontananbaba:

ศัตรู ชัวร์ครับ โหวตเรียบร้อย

TeeNaKub:

ผมว่าน่าจะต่างคนต่างอยู่ แต่ถ้าลุฟี่เจอลอว์ ลูฟี่คงต้องขอบคุณ ลอว์ที่ช่วยรักษา อะแหละ

เรื่องต่อมามันก็ขึ้นอยู่กับลอว์ว่าอยากเป็น พันธมิตร หรือ ศัตรู

ผมว่าน่าจะโกงแบบเงียบๆ แต่ไม่น่าจะโกงแบบเอาเป็นเอาตายแหละมั้ง *haha*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version