Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า โซโล กับ เอเนลู สู้กันตอนนี้ คิดว่าใครจะชนะ...

หน้า: << < (11/60) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: nu-dawan ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 15:55:31 ---ที่แท้ก็เป็นเพราะก็อดนี่เองไฟแถวนี้ถึงได้ดับบ่อย *haha* *haha*

--- End quote ---
ระวังโดนลงทัณฑ์ด้วยเอลโทลนะคะ ไปว่าท่านก็อดแบบนั้น ไม่รู้หรอคะว่าท่านก็อดน่ะจริงๆแล้ว....

เปรี้ยง ตูม!!!!
*้bloodpool* *้bloodpool* *้bloodpool* *้bloodpool* *้bloodpool*

(ย๊ะ ฮ่ะ ฮ่าๆๆๆ คิดจะเปิดความลับของข้าหรอ)

EmoHang:

ถ้าเจอกันอีกทียังไงโซโลก็ชนะ

เพราะผมชอบ 555+

เห็นโซโลเคยบอกไว้ว่าจะไม่แพ้ใครอีก เป็นครั้งที่ สอง

จากใจเลยนะครับผมชอบโซโลผมเลยบอกให้โซโลชนะเพราะผมชอบ 555+

Aragan:

โซโลแค่ใช้ปลอกดาบ 3 อันก็ดับเกรียนเอเนลสบายแร้ว  *number1*

panndora:

อิอิ เผื่อใครไม่ได้สังเกตุนะคะว่า โซโลแพ้ครั้งแรกให้กับตาเหยี่ยว!!
แล้วโซโลก็สัญญากับลูฟี่ว่าจะไม่แพ้อีก แต่โซโลก็ผิดสัญญากับลูฟี่ไปแล้วคะ
เพราะครั้งที่สองแพ้ให้กับเอเนลูนี่แหละคะ เอ้าแปะรูป!!

ปล. ดันว่างรูปตอนโซโลโดนไฟฟ้าดูดกับตัวไหม้สลับกันซะงั้น แง่วๆ

Aragan:

*dead*                      *้ั์spirit*                 *้ั์pray*              *rip*             

หน้า: << < (11/60) > >>

Go to full version