Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครที่บอกว่าจิไรยะ ยังไม่ตายเข้ามาดูดิ

หน้า: << < (8/9) > >>

icekungza9:

แขน ขาด โดนแท่งจักระ4-5อัน แทงนะเฟ้ย รอดก็เทพละ

คุยด้วยคน:

มีหลายแง่มุมน่ะครับที่สนับสนุนว่ายังไม่ตาย
แต่ผมว่าถ้ายังไม่ตายแล้วทำไมพวกเซียนกบไม่ใช้คาถาเชิญย้อนกลับ ล่ะครับ *damage*
ผมว่าข้อนี้แหละที่ทำให้ชัวร์ว่าจิไรยะตายแน่นอน *dead*
ก็อย่างว่าอะแหละยิ่งอ่านยิ่ง งง อ. ผู้แต่งนี่เก่งจริงๆเลย แต่งการ์ตูนที่ อ่านแล้วน่าติดตาม+อ่านแล้วงงเดาตอนต่อไปไม่ถูก+อ่านแล้วทำให้คนอ่านทะเลาะ ด่ากัน  ได้อีก สุดยอดๆ ขนาดผมพึ่งอ่านใหม่ๆยังต้องติดใจ  *love*  ตอนแรกๆไม่ค่อยมันส์เท่าไหร่แต่พออ่านเรื่อยๆตอนสู้กันนี่ยิ่งมันส์  *glad*
--- ผมอยากรู้ว่า กระสุนวงจักร7สี ของจิไรยะมันเป็นยังไง  *shock*
ตามเนี่ยอ่ะครับ http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%88%E0%B8%B4%E0%B9%84%E0%B8%A3%E0%B8%A2%E0%B8%B0_(%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%B8%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B8%B0)
เห็นแต่ โตะ ใช้ก็มีสีเดียวนี่ครับ

Augustz:

แต่ผมว่ายังไงก้น่าจะตายนะ

nongbible:

จีไรยะ อาจจะแกล้งทำเป็นจมน้ำตายแล้วชิ่งหนีไปอย่างไร้ล่องลอยก็ได้มั้ง

zixzack:

มันจมน้ำลึกมากเหรอ คาบูโตะเลยใช้คาถาสัมเวสีไม่ได้?  *haha* *haha*

หน้า: << < (8/9) > >>

Go to full version