Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)

หน้า: << < (3/11) > >>

kyubi:

ได้ 2 คะแนนจากตอนนี้เลย *haha* *haha* *haha*
คะแนนแรก โทบิเป็นอุจิวะ  หาคำถามนี้ไม่เจอแล้วววหายไปไหนเนี่ยยย
คะแนนที่สอง โทบิเปิดเผยหน้่าตอน599

ininja:

เท่าที่จำได้ มี บุคคลที่อ้างตัวว่า เพื่อน อยู่ ญี่ปุ่น แล้วบอกไม่ใช่ โอบิโตะแน่นอน 100% ตอนนั้นเห็นมัน ล่อ ล้าน % 555 ผมเองก็โดนด่าว่าไม่มีหลักฐานเรื่อง โอบิโตะเหมือนกัน แต่หลักฐานนั้นมันก็คือ แนวคิดของผมเองล้วน ๆ

Num:

--- อ้างจาก: kyubi ที่ พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:46:06 ---ได้ 2 คะแนนจากตอนนี้เลย *haha* *haha* *haha*
คะแนนแรก โทบิเป็นอุจิวะ  หาคำถามนี้ไม่เจอแล้วววหายไปไหนเนี่ยยย
คะแนนที่สอง โทบิเปิดเผยหน้่าตอน599

--- End quote ---
รู้สึกว่า คำถามสเปเชี่ยไม่ใช่หรอ ถามว่าตอนไหนอะ
เรานี่สิ ตอนนี้ออกมาเฉลยไปตั้ง 2-3 คำถาม แม่มผิดหมด โดนลบอีก เฮ้อออออออ[/b][/color]

bankie555:

ผม ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก...คร้าบ

แต่ตอนหลัง มีแอบเป๋คิดว่าอาจจะเป็นเซียน หกวิถี อยู่เหมือนกัน

ปล. *great* แม้ว่าเดาถูก ... แต่บอกตามตรง ตอนนี้ผมเดาเนื้อเรื่องไม่ถูกครับ  *hoho*

sattkon:

ใจเย็นๆครับ ภาษาไทยยังไม่มา เหตุก็ยังไม่มี ถึงจะเป็น โอบิโตะ ก็OK  *dontknow*

แต่ขอเหตุผลจากอาจารย์เน้นๆได้ป่าวว่า ทำไม

หน้า: << < (3/11) > >>

Go to full version