Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

"โมเรีย" ยังไม่ตาย หรือว่ามันคือแผนบางอย่างของ"โดฟลามิงโก้"....

หน้า: << < (2/3) > >>

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 04:11:40 ---ถ้าสูงกว่าเซ็นโงคุ ก้น่าจะเปนคอง เพราะถ้าเปนคนจากกองทัพสั่ง คงไม่พ้นคอง 
แต่ดูจากรุปร่างคนที่ฟลามิงโก้คุยด้วย  ตัวไม่ใหญ่เหมือนคอง เลยไม่น่าจะใช่ เพราะงั้นก้ตัดคนของกองทัพเรืออกไปเลย

ถ้าสูงกว่าคองก้5ผุ้เฒ่า  ไอ่พวกเนี้ย น่าจะเป็นไปได้มากที่สุด

ส่วนเผ่ามังกรฟ้า ไอ่พวกนี้ก้ไม่ได้มีความสนใจในกองทัพเรือกับ7เทพโจรสลัดเลย เพราะงั้นก้น่าจะตัดพวกมันออกไปซะ

เป็นไปได้มากสุดก้5ผุ้เฒ่าล่ะคับ

--- End quote ---

ท่าน พี่....
ให้สูงกว่า 5 ผู้เฒ่าเลยหรอ....ครับ
ผมว่าน่าจะระดับ สูงกว่า คอง  แต่ต่ำกว่า 5 ผู้เฒ่านะ....

Augustz:

แต่หยิบหนังสือมาอ่านดูแล้ว มันไม่มีลักษณะใกล้เคียงกับใครใน5ผุ้เฒ่าเลยนะ

แล้วเห็นแว็ปๆว่ามีสัญลักษณ์ของรัฐบาลโลกอยุ่ด้วย  คิดละปวดหมองแฮะ

pujee:

ดูเหมือนคนที่คุยกับโดฟลามิงโก้จะเป็น ญ นะครับ ดูจากเฟอที่ใส่ และเหมือนจะเอวบางร่างน้อย

nu-dawan:

คิดว่าเป็นแค่ตัวแทนรูฐบาลโลกนะคะ  รัญบาลเค้ามีตังหลายหน่วยงานนี่นา....

artkub:

ใช่ครับ

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version