Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพิ่มเต็มเกี่ยวกับเนตรสังสาระของนางาโตะ-โทบิ-มาดาระ

หน้า: << < (5/26) > >>

magicmo:

*great* *great*  ขอบใจมากๆครับกับข้อของแต่ละคนพอจะได้รู้อะไรมาบ้างเหละ แต่ยัง งง อยุ่ *rip* *rip*

Augustz:

ปริศนาเยอะคับ การ์ตูนเรื่องนี้  ต่อให้เปนโคนันก้คงเดาไม่ออกเหมือนกันล่ะคับ

ooae:

เซียนเต่าประกอบด้วย
1 พลังเนตร (เนตรสังสาระ )
2 พลังกาย (ฟื้นฟูตัวเองได้เร็ว)
3 จักกระสัตวหาง ( 10 หาง )

ตอนนี้ มาดาระ มี
1 พลังเนตร
2 พลังกายของเซนจุ

นารูโตะ มี
1 พลังกาย ของอุสึมากิ
2 จักกระสัตว์หาง (แต่ตอนนี้ยังไม่รู้ว่าจะได้ครบ หรือป่าว )

โทบิ มี
1 พลังเนตร
2 พลังกายเซนจู
3 จักกระสัตว์หาง ซึ่งตอนนี้ ก็จะไม่อยู่แล้ว จะไปกิ๊กกะนารูโตะหมดแล้ว
แต่ไม่สมบูรณ์

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 13:19:21 ---ปริศนาเยอะคับ การ์ตูนเรื่องนี้  ต่อให้เปนโคนันก้คงเดาไม่ออกเหมือนกันล่ะคับ

--- End quote ---

โคนันที่โดนโทบิฆ่านะเหรอครับ อิอิ

Augustz:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 15:50:49 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 13:19:21 ---ปริศนาเยอะคับ การ์ตูนเรื่องนี้  ต่อให้เปนโคนันก้คงเดาไม่ออกเหมือนกันล่ะคับ

โคนันที่โดนโทบิฆ่านะเหรอครับ อิอิ

เจอเบรคแบบนี้ ไม่รุ้จะไปยังไงเลย *disappoint*

เอาเปนว่า ขอเปลี่ยนเปน คุโด้ ชินอิจิ ก้แล้วกันนะคับ *hoho*

หน้า: << < (5/26) > >>

Go to full version