หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

เป็นไปได้ไหมที่ ลอว์ กับ ซาโบะ จะเป็นคนคนเดียวกัน????

เป็นไปได้
6 (31.6%)
ไม่มีทาง
13 (68.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 19

ปิดการโหวต: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 09:03:20

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไปได้ไหมที่ ลอว์ กับ ซาโบะ คือคนคนเดียวกัน?????  (อ่าน 19202 ครั้ง)

nontananbaba

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
Re: เป็นไปได้ไหมที่ ลอว์ กับ ซาโบะ คือคนคนเดียวกัน?????
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 08:38:42 »
ถ้าสงกรานต์ปีนี้ต้อง.. บุรีรัมย์!!  *้ั์drinktea*

โอ้ว ก๊อด   บุรีรัมย์ *rip*

แล้วเจอกันที่  บุรีรัมย์  นะครับ...  ว่าแต่เอามากี่คนหว่า (มีเก็บตั๋วมะ...ถ้ามีเท่าไรอ่ะ รู้รายละเอียดป่าว เอาแบบ VIP นะ)  *hoho*
*attack* *attack*รู้นะว่าคิดไร555ผมก็เหมือนกัน *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*
ไม่ใช่แค่คุณ *haha* *haha* *haha* *haha*ผมก็ด้วย *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *love* *love* *love* *love*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: เป็นไปได้ไหมที่ ลอว์ กับ ซาโบะ คือคนคนเดียวกัน?????
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 22:45:47 »
ผมว่า
ที่เป็นไปได้เพราะ
ดราก้อนอาจเปลี่ยนประวัติของลอว์(ซาโบะ)ก็ได้นะครับแล้วพาไปทามสันยกำไปหน้าย้อมสีผมรึอะไรสักอย่างนี่แหละครับ
แล้วค่อยส่งมาเปนสปายอ่าครับ(ก่อนจะหลอกศัครูต้องหลอกพวกเดียวกันไห้ได้ซะก่อน)ก็คือเหตุที่ลูฟี่จำซาโบะไม่ได้อ่าครับเพราะซาโบะแกล้งทามเป็นศัตรูกัน
เรื่องวันเกิดนั้นผมว่าาาาระดับดร้าก้อนน่าจะใช้อำนาจมืดเปลี่ยนแปลงได้นะครับ(สั่งลูกน้องที่สปายยุแก้ไขประวัติอ่าครับไม่ก็เพิ่มประวัติของลอว์เข้าไปอ่าครับ)
ดราก้อนเปลี่ยนประวัติลอว์ยังไงก้ไม่รุ้ละ แต่จารย์โอดะแกเฉลยมา ว่า2คนที่มันเกิดคนละวัน
ดราก้อนคงไม่เปลี่ยนได้ขนาดวันเกิดหรอก เพราะดราก้อนก้ยังสู้ โอดะไม่ได้  จารย์แก เจ๋งสุดในเรื่องนี้ละ
ใครจะเป็นจะตาย แกแค่วาดมา ให้มันเป็นยังไงก้ได้ ไม่มีใครกล้าหือกับเค้าหรอก *haha*