หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อาโอคิยิ คงไม่ได้อยุ่ที่พังค์ ฮาซาร์ด มั้ง  (อ่าน 7274 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ในซีคิดส์เล่มล่าสุด เด็กพวกนั้น เรียกว่า คนที่ถูกแช่แข็ง ไม่ใช่คนน้ำแข็ง

เพราะงั้น เรื่องที่เดาๆว่าเปนอาโอคิยิ คงเปนไปได้ยากอ่ะคับ เพิ่งจะเข้าโลกใหม่ จะให้เจออดีตพลเอกเลย ไวไปป่าว

ไปเจอมาก้เลยเอามาบอกอ่ะคับ  *glad*

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
Re: อาโอคิยิ คงไม่ได้อยุ่ที่พังค์ ฮาซาร์ด มั้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 12:15:18 »
ิอาจจะเจอที่ไหนซักแห่งในโลกใหม่นี่แหละครับ ๆๆ  น้องโต๊ดเขาบอกมา  *hoho*
    //  *damage* ก็ต้องรอลุ้นกันไป แต่ก็อยากให้เจอกับอาโอคิยินะ แต่ศึกของอาคาอินุกับอาโอคิยิมันตั้งแต่สองปีที่แล้ว
พี่แกจะมาอยู่ทำไมเกาะนี้ตั้งสองปี คงไปที่อื่นแล้วละมั้งครับ อะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: อาโอคิยิ คงไม่ได้อยุ่ที่พังค์ ฮาซาร์ด มั้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 13:59:10 »
คิดว่าไม่ได้อยู่ที่พั๊งค์ ฮาซาร์ดเหมือนกันครับ

ข่าวล่าสุดเห็นว่าจักรยานโซ่หลุดอยู่กลางทะเลระหว่างพั๊งค์ ฮาซาร์ดกับเกาะต่อไป

เดี๋ยวลูกฟี่จอดรับครับ

Dragon

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 14:28:05 »
 *haha*   เฮอะๆๆ จักรยาโซ๋หลุด

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 15:21:18 »
ในซีคิดส์เล่มล่าสุด เด็กพวกนั้น เรียกว่า คนที่ถูกแช่แข็ง ไม่ใช่คนน้ำแข็ง

เพราะงั้น เรื่องที่เดาๆว่าเปนอาโอคิยิ คงเปนไปได้ยากอ่ะคับ เพิ่งจะเข้าโลกใหม่ จะให้เจออดีตพลเอกเลย ไวไปป่าว

ไปเจอมาก้เลยเอามาบอกอ่ะคับ  *glad*

เเล้วเรียกว่าไรหรอครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 15:35:03 »

เเล้วเรียกว่าไรหรอครับ

ตอนที่658 ตอนแรกเลย ที่เด็กๆเจอพวกนามิ

เด็กๆถามว่า  "พวกคนที่เป็นน้ำแข็ง"!? หนีมาเหรอ!?

แต่ในนี้เรียกว่าคนน้ำแข็ง เลยทำให้คิดว่าเปนอาโอคิยิมั้งคับ

Lambo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 16:49:05 »
ผมไม่มีข้อความที่จะเขียนคับ เขามาทักเฉยๆ

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 17:52:25 »
ใช่ครับไม่ได้อยู่ที่ฮาสาสหรอก โซ่หลุดอยู่ในทะเลนู้น โดนเจ้าทะเลรับทานแล้วมั๊ง *hoho*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Ja_RaNai

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 19:18:17 »
ใช่ครับไม่ได้อยู่ที่ฮาสาสหรอก โซ่หลุดอยู่ในทะเลนู้น โดนเจ้าทะเลรับทานแล้วมั๊ง *hoho*
...กูตกใจหมด

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 11 เม.ย. 2012 เวลา 19:28:27 »
...กูตกใจหมด
พูดดีๆก๊ได้ครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*