Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระตัวปลอมกับลูกของโฮคาเงะรุ่นที่1

หน้า: << < (2/2)

HisOkA:

ผมแหวกเเนวนิสหนึ่งคับ  ผมสงสัย นามิคาเสะ มินาโตะ มากๆอะคับ
ผมสงสัยว่าจะเป็นลูกของ รุ่น1อะ  ผมสัณนิฐานเอาคับ ประวัติน้อยมาก
แถมยังเก่งเวอร์ เพื่อนๆว่ายังไงกันคับ

pitakchon:

--- อ้างจาก: HisOkA ที่ ศ. 11 พ.ย. 2011 เวลา 08:00:12 ---ผมแหวกเเนวนิสหนึ่งคับ  ผมสงสัย นามิคาเสะ มินาโตะ มากๆอะคับ
ผมสงสัยว่าจะเป็นลูกของ รุ่น1อะ  ผมสัณนิฐานเอาคับ ประวัติน้อยมาก
แถมยังเก่งเวอร์ เพื่อนๆว่ายังไงกันคับ

--- End quote ---

ไม่มีประวัติเลยครับว่ามาจากไหน

prince_fenris:

--- อ้างจาก: HisOkA ที่ ศ. 11 พ.ย. 2011 เวลา 08:00:12 ---ผมแหวกเเนวนิสหนึ่งคับ  ผมสงสัย นามิคาเสะ มินาโตะ มากๆอะคับ

--- End quote ---

แหวกแนวเกินไปมั้ยนั่น
ซึนาเดะยังเป็นแค่หลานนะ(แก่ปูนนั้น)
มินาโตะมันรุ่นลูกซึนาเดะเลยนะน่ะ จะเป็นไปได้เรอะ
หรือว่ารุ่นหนึ่งแอบมีเมียน้อยตอนก่อนตายแล้วได้เมียเด็ก

enathan:

ไม่คนในตระกูลอุจิวะ ก็ เซนจู นี่ละครับเพราะเปนสายเลือดของเซียนเต๋า ที่เปนโทบิ แต่ไม่รู้ว่วาใคร

Dewonlineaccount:

ผมว่าโทบิอ่ะ คือร่างโคลนของอิซูนะโดยDNAของรุ่น1และมาดาระโคลนขึ้นก่อนตายอ่ะ  แต่ที่แน่ๆ ร่างของโทบิเป็นไม้แน่นอน      ส่วนเนตร ก็คงเอามาจากโอบิโตะแล้วก้คนในตระกูลที่ตอนนั้นมาดาระอาจจะช่วยอิทาจิล้างตระกูล แล้วอิทาจิก็ฆ่ามาดาระทิ้ง เห็นตอนที่อิทาจิเล่าเห็นว่าตัวมาดาระมันใหญ่ๆ เหมือนมาดาระตัวจริงแถมไว้ผมยาวด้วย แล้วก็ตอนนั้นอีกที่คาบูโตะบอกว่า ผมเป็นผู้ช่วยของเค้า ใช่คำพูดแค่เค้ามาดาระก็รู้ว่าเป็นโทบิ แสดงว่า มาดาระกับโทบิรู้จักกันมาก่อนแน่นอนถึงได้รู้ว่าเค้าคนนั้นคือใคร   แต่มันก็แค่ข้อสันนิฐาน มันก็มีหลายมุมมองที่คิดอ่ะ แต่ผมเรียงไม่ถูกไม่รู้จะอธิบายยังไง

หน้า: << < (2/2)

Go to full version