Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สมาชิกคนที่ 10 " เพโรน่า "

หน้า: << < (13/14) > >>

takky:

จินเบ ก็เปอร์เซ็นเยอะจริง

แต่ผมเชียร์ ฟานเดอ เดคเค่น ครับ *number1*
เป็นบอส  ปัญญาอ่อน  เก่งนะ(ไม่แน่ใจ)  ยังไม่เลวขนาดโฮดี้  คงมีคนรับช่วงต่อกัปตันฟลายอิ้ง ดัตแมน   

panndora:

เรือดัตช์แมนมันเป็นของตระกูล ฟานเดอเดคเค่นมะใช่หรอ ก็ต้องยกให้ลูกหลานสิ *้ัdoubt*
แต่เท่าที่เห็นเดคเค่นคงจะไม่มีทั้งลูกและหลานนะ เพราะมัวแต่จะแต่งงานกับเจ้าหญิงโฮชิ

devicry:

--- อ้างจาก: takky ที่ จ. 14 พ.ย. 2011 เวลา 09:36:21 ---จินเบ ก็เปอร์เซ็นเยอะจริง

แต่ผมเชียร์ ฟานเดอ เดคเค่น ครับ *number1*
เป็นบอส  ปัญญาอ่อน  เก่งนะ(ไม่แน่ใจ)  ยังไม่เลวขนาดโฮดี้  คงมีคนรับช่วงต่อกัปตันฟลายอิ้ง ดัตแมน   

--- End quote ---

Williams Turnner  ไงพอรับช่วงต่อก้อหายไปใน Pirates of the Caribbean ภาค3   *haha* *haha*

panndora:

*shock* คนละเรื่องเดียวกันแล้วคุณพี่ *shock*

devicry:

*haha* *haha* *haha* *haha*

แต่เรือ ออโร แจคสัน ดูหัวเรือคล้ายๆกับ แบล็ค เพิร์ล เลยนะ

หน้า: << < (13/14) > >>

Go to full version