Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สมาชิกคนที่ 10 " เพโรน่า "

หน้า: << < (6/14) > >>

seksandiew:

ผมว่าเพโรน่า  ไม่น่าจะไช่นะ
ผมว่าจินเบ
เพราะจินเบไม่มีที่ไปละ ขนาดเกาะเงือกยังอยู่ไม่ได้เลย

jamilyneko:

ไม่แน่หรอกนะ เพราะนามิ อุซป ช็อปเปอร์เก่งขึ้นแล้ว 3อ่อน อาจจะแยกตัวแล้ว กลายเป็น 3ตัวประหลาด ช็อปเปอร์ บรู๊ค แฟรงกี้ อะไรงี้ ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *nude* *nude*

kamin.nas:

--- อ้างถึง ---ผมว่าไม่จำเป็นต้องเป็น 7 เทพหรอกครับ คนเก่งๆกว่า 7 เทพก็มีเยอะไปในโลกใหม่อ่ะนะ (เดาเอา) ส่วนใน 7 เทพด้วยกันเอง ยังเก่งไม่เท่ากันเลยครับ

และที่สำคัญ คนๆนั้นจะต้องไม่เก่งไปกว่า ลูฟี่ โซโล ซันจิ แน่นอนครับ เพราะ 3 คนนี้เหมือนเป็นเครื่องหมายการค้าของกลุ่มไปแล้วครับ 3 ปีศาจเนี่ย

--- End quote ---

อาจจะเป็นไปได้ว่าเป็นพวกที่ หลบหนีจาก คุก ชั้น 4+ ก็เป็นไปได้ ^^  *hoho* *hoho*

marangone:

เอาเป็นว่า ต่างคนต่างความคิดละกันครับ ส่วนผมคิดว่า ไม่หลุดคอนเซปหรอก คนที่จะเป็นพวกคนต่อไป น่า จะไปอยู่ ระหว่างกลาง ของ 3 ปีศาจ กับ 3 อ่อน นี่แหละครับ

One Piece สุดยอด:

จินเบผมว่ามีสิทธิ์มากเลยนะ เพราะชื่อตอนก้อเขียนว่า10000 vs 10 แถมได้สู้ร่วมกับซันจิอีกและได้กลายเปนคู่กัดกับซันจิไปแล้วด้วย  ผมว่าจินเบอาจจะเปนคนที่สิบ 99.99999เปอร์เซนต์อะ
(ก้อมั่วเอาอะนะเพราะไครจาไปรุ้)

หน้า: << < (6/14) > >>

Go to full version