Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

สมาชิกคนที่ 10 " เพโรน่า "

หน้า: << < (4/14) > >>

jamilyneko:

เราจิ้นไว้ว่า ถ้าสู้กับหนวดดำ นะ ตำแหน่ง vs ตำแหน่ง ไรประมาณนี้ กรี๊ดดดดด  หัวหน้า vs หัวหน้า นักดาบ vs นักดาบ ต้นหน vs ต้นหน ถ้าเป็นแบบน้นะ ขอกรี๊ด ดังๆ 5555 *hoho* *hoho* *hoho* *nude* *nude* *nude*

kamin.nas:

ตาม ความคิดผมนะผมว่า.....

ต้องเป็น 1 ใน 7 เทพคนใดใครขึ้นหรือ คนที่ มีค่าหัวเทียบเท่า

เพราะ กลุ่มโจรสลัดหมวกฟางดันไปประกาศสงครามใส่รัฐบาลโลก

คงต้องเป็นคนที่เก่งๆ แน่ๆเลย  *shock*  *shock*  *shock*

ขuมxวาu:

--- อ้างจาก: kamin.nas ที่ พฤ. 10 พ.ย. 2011 เวลา 20:03:35 ---ตาม ความคิดผมนะผมว่า.....

ต้องเป็น 1 ใน 7 เทพคนใดใครขึ้นหรือ คนที่ มีค่าหัวเทียบเท่า

เพราะ กลุ่มโจรสลัดหมวกฟางดันไปประกาศสงครามใส่รัฐบาลโลก

คงต้องเป็นคนที่เก่งๆ แน่ๆเลย  *shock*  *shock*  *shock*

--- End quote ---
เป็นไปได้มากสุดก้อจินเบละท่าน *้ั์post2*

marangone:

--- อ้างจาก: kamin.nas ที่ พฤ. 10 พ.ย. 2011 เวลา 20:03:35 ---ตาม ความคิดผมนะผมว่า.....

--- End quote ---

ผมว่าไม่จำเป็นต้องเป็น 7 เทพหรอกครับ คนเก่งๆกว่า 7 เทพก็มีเยอะไปในโลกใหม่อ่ะนะ (เดาเอา) ส่วนใน 7 เทพด้วยกันเอง ยังเก่งไม่เท่ากันเลยครับ

และที่สำคัญ คนๆนั้นจะต้องไม่เก่งไปกว่า ลูฟี่ โซโล ซันจิ แน่นอนครับ เพราะ 3 คนนี้เหมือนเป็นเครื่องหมายการค้าของกลุ่มไปแล้วครับ 3 ปีศาจเนี่ย

panndora:

เมื่อก่อนมี 3 คนลูฟี่ โซโล ซันจิ ถูกเรียกว่า 3 ปีศาจ ต่อไปพอมี 4 คนก็เรียก 4 จตุรเทพ ซะเลยสิ *hoho*

หน้า: << < (4/14) > >>

Go to full version