Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มีใครสังเกตดาบ 2 เล่มนี้มั่งเอ่ย มีนัยยะ อะไรสำคัญรึเปล่า

หน้า: << < (8/11) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 12 พ.ย. 2011 เวลา 23:27:45 ---อ้าว ซันนี่ ออกทะเลไปซะแล้ว -.-

--- End quote ---
เล่นกันหลายกระทู้แล้วคะ ถ้าเห็นแล้วขัดหูขัดตาก็ขออภัยด้วยละกันคะ
เพราะเท่าที่เห็นคุณ windyzero คงไม่ทำตัวออกทะเลเหมือนพวกเราแน่ๆ เลยต้องขออภัยไว้ด้วย ณ ที่นี้
แต่พวกเราก็เล่นกันแซวกันขำๆเพิ่มความสัมพันธ์ในสมาชิกบอร์ดเท่านั้นแหละคะ
ถ้าคุยกันแต่เหตุผล+สาระ ล้วนๆบางทีมันก็น่าเบื่อเกินไปอ่ะ ก้เลยเฮฮาบ้างออกทะเลบ้างขำๆ แก้เบื่อ
 *้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor* *้ั์poor*

windyzero:

เปล่าหรอกฮะ ผมกำลังดำน้ำไปงม แมรี่มาไล่ตามซันนี่อยู่ไง 555+

marangone:

อ่าว จำค่าหัวผิดซะงั้น โปรดอย่าจับผมส่ง รัฐบาลโลกเลยนะครับ ค่าหัวผมน้อย

hippylove:

--- อ้างจาก: marangone ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 19:18:49 ---อ่าว จำค่าหัวผิดซะงั้น โปรดอย่าจับผมส่ง รัฐบาลโลกเลยนะครับ ค่าหัวผมน้อย

อ่าว ค่าหัวน้อยหรอกเหรอออ ผมนึกว่าคุณ เป็นระดับชั้น สูงซะอีก *dontknow*

ที่ไหนได้ ลูกกระจ๊อกเหรอเนี่ย  *haha* *haha*

panndora:

--- อ้างจาก: hippylove ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 19:27:43 ---
--- อ้างจาก: marangone ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 19:18:49 ---อ่าว จำค่าหัวผิดซะงั้น โปรดอย่าจับผมส่ง รัฐบาลโลกเลยนะครับ ค่าหัวผมน้อย

อ่าว ค่าหัวน้อยหรอกเหรอออ ผมนึกว่าคุณ เป็นระดับชั้น สูงซะอีก *dontknow*
ที่ไหนได้ ลูกกระจ๊อกเหรอเนี่ย  *haha* *haha*

ไปว่าคุณ marangone เป็นลูกกระจ๊อกได้ไง ตัวเอ้เลยน่ะ *shock*

หน้า: << < (8/11) > >>

Go to full version