Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

หวัดดีเพิ่งสมัครงั้นถามอะไรหน่อยแล้วกัน (วันพีช)

หน้า: (1/1)

berrygo60:

กลุ่มโจรสลัดนวดขาว ยังอยู่ หรือ ว่าแยกย้ายไปแล้วอะครับ

เพิ่งมาใหม่ ฝากตัวด้วย

*love* *love* *love*

panndora:

*great* ขอเดาว่าน่าจะยังอยู่นะคะ
คงตั้งหัวหน้าหน่วยคนใดคนหนึ่งขึ้นมาเป็นกัปตันแทน คงเป็นมัลโก้แหละ

windyzero:

กลุ่มหนวดขาว ใหญ่มากครับ แต่อาจจะไม่ได้รวมตัวกัน

เพราะ หัวหน้าหน่วยก็มีลูกเรือเป็นของตัวเองอยู่แล้ว คาดว่าจะยังใช้ตราสัญลักษณ์ของหนวดขาวเช่นเดิม

takky:

น่าจะแยกตัวเหมือนกลุ่มของ โรเจอร์หรือเปล่าครับ

ใครจะเป็นโจรสลัดต่อก็เป็น

แล้วขึ้นธงสัญลักษณ์ใหม่

kamin.nas:

รวมกันหนวดขาวอยู่ แยกกันหนวดล่มจม  *haha* *haha*

หน้า: (1/1)

Go to full version