Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่าตอนนี้ นามิ สามารถชนะเอเนล ได้หรือยังครับ

หน้า: << < (6/6)

windyzero:

ฮ่าๆ

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ ส. 05 พ.ย. 2011 เวลา 23:34:51 ---*้ัread* กว่าจะหาเจอหน้ามืดเลย เปิดไล่ตั้งแต่เล่มแรกๆมา 40 กว่าเล่ม *dead*

--- End quote ---

ผมว่าอ.โอดะ เค้าก็แค่ตอบ แถๆ แหละครับ จริงๆคงตั้งใจเป็นมุขมากกว่า

เหมือนกับเรื่อง 7 สิ่งมหัศจรรย์ อะไรนั่่น อ่ะครับ เค้าก็แค่มีไว้ เผื่อ อ. เค้าพลาดอะไรขึ้นมา ก็แค่นั้นแหละครับ ความเเห็นส่วนตัวนะ

หน้า: << < (6/6)

Go to full version