Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตอนนี้ว่า ใครเก่ง สุดใน onepiece ครับ ใช้ จอมพลเรือ เซ็นโงคุ อาโอคิยิ คิซารุ อะคะอินุ หรือสโมเกอร

หน้า: (1/2) > >>

Tiblade:

ในใจผม ว่า 3พลเอก เก่งสุดในเรื่อง

ยัง ทำให้เอส ทะลุจนตาย ได้เลย  *shock*

น่ากลัวจริงๆ  *damage*  แต่ อยากรู้หนวด ดำ ซึ้งมี พลัง 2อย่างนั้นไปแล้ว จะเก่งแค่ไหน  *great*

ลูฟี่ น่าจะหลุดโลกเลย ท่าเจอยังงี้ ต่อให้ฝึก มา ก็ เถอะ  *rip*

มีใครว่ามีคนเก่ง กว่านี้ อีก บอกผม หน่อยจะได้รู้เยอะ ๆว่าใครเก่ง  *number1*

devicry:

*dontknow* *dontknow*   เปนคำถามที่ยากจะตอบได้   *disappoint* *disappoint*

marangone:

เอาความรู้สึกส่วนตัว ก็ ดราก้อนอ่ะ  *haha* *haha* *haha* (ถึงจะไม่เคยเห็นพลังเลยก็ตามอ่ะ)

ถ้าเอาตามที่เคยเห็นพลังก็ หนวดดำ และค่อนข้างมั่นใจว่า หนวดดำ จะเป็นโจรสลัดกลุ่มสุดท้ายที่สู้กับกลุ่มลูฟี่่ แต่ไม่รู้ว่าจะก่อนหรือหลัง รัฐบาลโลก 55+

takky:

ส่วนตัวผมก็ว่า กาฟ

โดฟลามิงโก

แชงค์

saxsax:

ชอบ Shanks ผมแดง ครับ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version