หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม คาบูโตะ ไม่ยอม เรียก โอโรจิมารุ ออกมาล่ะครับ  (อ่าน 12627 ครั้ง)

poonx9x8x7x6

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ทำไม คาบูโตะ  ไม่ยอม เรียก โอโรจิมารุ  ออกมาล่ะครับ  ทั้งๆที่  มีศพ นิครับ เพราะตอนที่ซาซึเกะ จัดการก้ไม่ได้เอาศพไปด้วยไม่ใช่หรอครับ (ไม่ค่อยเเน่ใจ) เเละถ้าเรียกออกมา  ก้น่าจะเปนกำลังได้ดีโดย เเท้ๆ  ทำไมถึง  ไม่ยอมเรียก อ่า  อีกอย่าง อะครับ ทำไม ถึงไม่เรียก  เเม่  ของนารูโตะ  ออกมาล่ะครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 30 ต.ค. 2011 เวลา 19:57:05 โดย poonx9x8x7x6 »

bigzaaa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ทำไม คาบูโตะ ไม่ยอม เรียก โอโรจิมารุ ออกมาล่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 30 ต.ค. 2011 เวลา 10:40:10 »
โอโรจิมารุ เป็นนาย ของคาบูโตะครับ

คาบูโตะคงจะรักและเคราพ โอโรจิมารุ

ถึงไม่กล้าเรียกออกมา  เพราะที่ร่วมมือกับมาดาระ ตัวปลอม ทำสงคราม

ก็เพื่อต้องการตัว ซาซึเกะ (คนที่ฆ่าโอโรจิมารุ)

ความเหนผมนะครับ แาจจะผิดพลาดบ้าง

[email protected]

• *
Re: ทำไม คาบูโตะ ไม่ยอม เรียก โอโรจิมารุ ออกมาล่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 30 ต.ค. 2011 เวลา 11:03:23 »
โอโรจิมารุ ถูกอิทาจิผนึกไม่ใช่เหรอครับ

bigzaaa

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อา. 30 ต.ค. 2011 เวลา 11:28:15 »
โอโรจิมารุ ถูกอิทาจิผนึกไม่ใช่เหรอครับ

ใช่ครับ

biomastel2

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อา. 30 ต.ค. 2011 เวลา 16:39:41 »
โอโรจิมารุ อยู่ในตัว คาบูโตะ ส่วนหนึ่งป่าวคับ

pisces55

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อา. 30 ต.ค. 2011 เวลา 18:10:07 »
โอโรจิมารู ถูกอิทาจิใช้ดาบโทซึกะฟันนะครับ
ดูตอนที่อิทาจิสู้กับซาสึเกะนะครับ

doon142

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อา. 30 ต.ค. 2011 เวลา 20:32:29 »
โอโรจิมารุ อยู่ในตัว คาบูโตะ ส่วนหนึ่งป่าวคับ
โอโรจิมารู ถูกอิทาจิผนึกไป แล้วอีกส่วนนึงก็อยู่ในตัวคาบูโตะครับ

biomastel2

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 01 พ.ย. 2011 เวลา 12:30:56 »
ขอบคุณครับ

wattahan645

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 04 พ.ย. 2011 เวลา 01:32:09 »
โอโรจิมารู ถูกอิทาจิผนึกไป แล้วอีกส่วนนึงก็อยู่ในตัวคาบูโตะครับ
ไช่เลยครับโอโรจิมารุจะถูผนึกโดยดาบโทสึกะหรือดาบสะบั้นเมรัยให้ถูกสะกดอยู่ในโลกแห่งความฝันลวงชั่วนิรันดร์ครับแต่ก็ออกมาได้นะครับเหมือนที่อิทาจิใช้ดาบแทงนางาโตะแล้วบอกว่าอยู่ในนี้ก่อนนะ ผมว่าน่าจะปล่อยได้นะแต่แน่ๆถูกสะกดอยู่เลยเชิญโดยคาถาสัมพเสสีคืนชีพไม่ได้ครับ