Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่าตอนนี้ นามิ สามารถชนะเอเนล ได้หรือยังครับ

หน้า: << < (4/6) > >>

kamin.nas:

เอเนลโดนต่อยไปดวงจันทร์แล้วอย่าไปคิดถึงเขาเลย *haha* *haha* *haha* *haha* *damage* *damage* *attack* *attack* *disappoint* *disappoint*

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ ส. 05 พ.ย. 2011 เวลา 23:34:51 ---*้ัread* กว่าจะหาเจอหน้ามืดเลย เปิดไล่ตั้งแต่เล่มแรกๆมา 40 กว่าเล่ม *dead*

--- End quote ---

นั่นแหละๆ แบบนั้นเลยครับๆ *attack*

ประมาณว่า นามิ ไม่ได้ต้องการ ให้เจ็บจริงแต่เป็นการ ตักเตือนรึแกล้งกันเท่านั้น ที่ลูฟี่ เจ็บจริงนั้นเป็นเพราะ นามิบังเอิญตีแรงไปหน่อยเท่านั้นเอง *้ั์drinktea*

ทฤษฏี ของเรามันค่อยๆ มีหลักฐานขึ้นมาแล้ว  *great*

หึๆๆๆๆ *้ั์cool*

panndora:

--- อ้างจาก: kamin.nas ที่ อา. 06 พ.ย. 2011 เวลา 08:11:35 ---เอเนลโดนต่อยไปดวงจันทร์แล้วอย่าไปคิดถึงเขาเลย *haha* *haha* *haha* *haha* *damage* *damage* *attack* *attack* *disappoint* *disappoint*

ไม่คิดถึงมะได้อ่ะเก่งออกปานนั้น ชอบๆ^^ แถมตอนนี้เอเนลูก็สร้างกองทัพหุ่นยนต์ไว้แล้วด้วย
อาจจะกลับมามีบทอีกในโลกใหม่ก็ได้นะ(เราเดาเอานะ อิอิ) เพราะ อ.โอดะคอนเฟิร์มหลายครั้งมาก ว่าเอเนลูโหดจริง
แถมค่าหัวของเอเนลู อ.โอดะ ยังประมาณไว้ให้ตั้ง 500 ล้าน ลูฟี่โชคดีจริงๆที่เป็นยาง
 *great* *great* *great*

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อา. 06 พ.ย. 2011 เวลา 09:48:10 ---ไม่คิดถึงมะได้อ่ะเก่งออกปานนั้น ชอบๆ^^ แถมตอนนี้เอเนลูก็สร้างกองทัพหุ่นยนต์ไว้แล้วด้วย
อาจจะกลับมามีบทอีกในโลกใหม่ก็ได้นะ(เราเดาเอานะ อิอิ) เพราะ อ.โอดะคอนเฟิร์มหลายครั้งมาก ว่าเอเนลูโหดจริง
แถมค่าหัวของเอเนลู อ.โอดะ ยังประมาณไว้ให้ตั้ง 500 ล้าน ลูฟี่โชคดีจริงๆที่เป็นยาง
 *great* *great* *great*

ส่วนตัวคิดว่า เอเนลูคงไม่กลับมาแล้วล่ะครับ ผมว่าเพราะมันเก่งเกินไป อ. เค้าส่งมันไปดวงจันทร์ 55+

panndora:

--- อ้างจาก: marangone ที่ อา. 06 พ.ย. 2011 เวลา 09:58:54 ---ส่วนตัวคิดว่า เอเนลูคงไม่กลับมาแล้วล่ะครับ ผมว่าเพราะมันเก่งเกินไป อ. เค้าส่งมันไปดวงจันทร์ 55+

*shock* ไปหัวเราะ ก็อดเอเนลู เดี๋ยวก็โดนลงทัณฑ์ด้วยเอลโทลหรอก *dead*

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version