Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่าตอนนี้ นามิ สามารถชนะเอเนล ได้หรือยังครับ

หน้า: << < (5/6) > >>

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อา. 06 พ.ย. 2011 เวลา 10:05:38 ---
--- อ้างจาก: marangone ที่ อา. 06 พ.ย. 2011 เวลา 09:58:54 ---ส่วนตัวคิดว่า เอเนลูคงไม่กลับมาแล้วล่ะครับ ผมว่าเพราะมันเก่งเกินไป อ. เค้าส่งมันไปดวงจันทร์ 55+

--- End quote ---
*shock* ไปหัวเราะ ก็อดเอเนลู เดี๋ยวก็โดนลงทัณฑ์ด้วยเอลโทลหรอก *dead*

เอลโทลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล ลงใส่หัวคุณ Marangone  *้ั์shock3*

เปรี้ยงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

marangone:

*dead* *dead* *dead*

ตายก็ได้ ชิส์

hippylove:

--- อ้างจาก: marangone ที่ อา. 06 พ.ย. 2011 เวลา 10:49:10 --- *dead* *dead* *dead*

ตายก็ได้ ชิส์

กำ.... น่าสงสารจัง เดี๋ยว ติดต่อ ลอว์ รึไม่ก็ เวกาพังค์ มารักษาให้นะครับ  *hoho*

เอ่อ.... รึว่าอยากให้เป็นหมอ ฮิลรุค *splash*

panndora:

*disappoint* จะว่าไปเค็นบุนโชคุฮาคิของเอเนลูก็เทพพอๆกับพลังผลปีศาจปิกะปิกะเลยนะ
ระยะการทำงานเค็นบุนฯฮาคิของเอเนลูไกลมากถึงมากๆๆเลยอ่ะ แล้วนามิจะเอาอะไรไปสู้เนี่ย
พลองคุริมะก็ไม่น่าจะมีผล ต่อให้มีฮาคิเอเนลูก็น่าจะหลบพ้นอีก โซโลกับซันจิก็ใช่ว่าจะไหวนะเนี่ย
เพราะสองคนนี้ถ้าพลาดโดนปล่อยสายฟ้าใส่ขึ้นมาก็แย่เลย ดังนั้น....ไปตามลูฟี่มา ชัวร์สุด!!

*้ัdoubt* หรือโซโลจะมีท่าเพลงดาบผ่าสายฟ้า แล้วซันจิมีลูกเตะสายฟ้าแลบ เทพเลยนะเนี่ย *shock*

jamilyneko:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อา. 06 พ.ย. 2011 เวลา 15:48:59 ---*disappoint* จะว่าไปเค็นบุนโชคุฮาคิของเอเนลูก็เทพพอๆกับพลังผลปีศาจปิกะปิกะเลยนะ
ระยะการทำงานเค็นบุนฯฮาคิของเอเนลูไกลมากถึงมากๆๆเลยอ่ะ แล้วนามิจะเอาอะไรไปสู้เนี่ย
พลองคุริมะก็ไม่น่าจะมีผล ต่อให้มีฮาคิเอเนลูก็น่าจะหลบพ้นอีก โซโลกับซันจิก็ใช่ว่าจะไหวนะเนี่ย
เพราะสองคนนี้ถ้าพลาดโดนปล่อยสายฟ้าใส่ขึ้นมาก็แย่เลย ดังนั้น....ไปตามลูฟี่มา ชัวร์สุด!!

*้ัdoubt* หรือโซโลจะมีท่าเพลงดาบผ่าสายฟ้า แล้วซันจิมีลูกเตะสายฟ้าแลบ เทพเลยนะเนี่ย *shock*

ใส่ชุดฉนวนไฟฟ้า ที่แก๊งร๊อคเก๊ตชอบใส่ได้มะ ฮี่ๆ กันไฟฟ้าได้ *nude* *nude* *nude*

หน้า: << < (5/6) > >>

Go to full version