Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมว่าจิไรยะมีโอกาส40% น่าจะยังไม่ตายครับ

หน้า: (1/6) > >>

doon142:

เพราะถ้าหากว่าจมลงน้ำตาย สักระยะก็คงมีการขึ้นอืดแล้วลอยขึ้นมาในที่สุดตามธรรมชาติ  แล้วคาบูโตะคงจะใช้คาถามสัมเวสีเรียกมาได้แล้ว แต่เนื่องจากมันว่าศพจมสู่น้ำลึก  แต่ก็ ไม่แน่อาจจะตายจริงๆก็ได้ แต่ผมคิดว่ามันเป็นไปได้ที่จะยังไม่ตายนะครับ เนื่องจากศพขึ้นอืดอะแหละครับ เป็นประเด็นที่น่าสงสัย

poonx9x8x7x6:

โดนเพน เเทงหนิ  น่า จะ  ไม่มีทางที่จะฮึด  ถึงจะฮึด  จิไรยะ  ก้ไม่จักระ เเล้วด้วย ใช้ ใน ตอนสู้ไปหมดเเล้วนิครับ ขนาด เขียนข้อความบนหลัง  ปู่ กบตัวนั้น แทบ ตายเลยครับ

doon142:

--- อ้างจาก: poonx9x8x7x6 ที่ อ. 01 พ.ย. 2011 เวลา 08:57:13 ---โดนเพน เเทงหนิ  น่า จะ  ไม่มีทางที่จะฮึด  ถึงจะฮึด  จิไรยะ  ก้ไม่จักระ เเล้วด้วย ใช้ ใน ตอนสู้ไปหมดเเล้วนิครับ ขนาด เขียนข้อความบนหลัง  ปู่ กบตัวนั้น แทบ ตายเลยครับ

--- End quote ---

ไม่ได้ฮึดครับ    คุณไม่เข้าใจความหมายเหรอครับ  ธรรมชาติปกติถ้าจมน้ำตายไปแล้ว สักระยะหนึ่งศพจะลอยขึ้นอึดขึ้นมาเองครับ เข้าใจไหมครับ ไม่จำเป็นต้องฮึดขึ้นมาตายข้างบนหรอกครับ55+

pitakchon:

ตายแหงๆครับ

แขนก็ขาด แถมยังโดน เสียบพรุน ขนาดนั้น

spatan:

ที่ เจ้าของกระทู้ต้องการจะบอกคือ
จิไรยะตายแล้ว แต่ศพลอยขึ้นมาใช่ไหมครับ
ทำให้คาบูโตะอาจจะเรียกออกมาได้ใช่ไหมครับ *number1*

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version