หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: How to ขอรับเงินคืน เมื่อโอนเงินผิดบัญชี  (อ่าน 901 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *
How to ขอรับเงินคืน เมื่อโอนเงินผิดบัญชี
« เมื่อ: พ. 07 เม.ย. 2021 เวลา 14:34:19 »

How to ขอรับเงินคืน เมื่อโอนเงินผิดบัญชี

ใครเคยโอนเงินผิดบัญชีแล้วไม่รู้วิธีขอคืนบ้าง?
วันนี้
พี่ โปร มีวิธีมาฝากจ้าาา ขั้นตอนไม่ยาก แต่อาจต้องใช้เวลาตอนรอหน่อยนะ หรือใครโอนผิดมาบัญชีเราต้องทำยังไงก็มีบอกเหมือนกัน แต่จริงๆ ก่อนโอนก็ควรตรวจเลขบัญชี ชื่อบัญชี ธนาคาร และยอดเงินก่อนโอนดีที่สุดจ้าาา

เก็บหลักฐานไม่ว่าจะเป็นสลิปที่โอนเงิน ข้อความที่พูดคุยกัน พี่ promotion ขอแนะนำให้เราเก็บข้อมูลข้อมูลส่วนบุคคลทั้งฝ่ายเราและฝ่ายที่เราโอนผิดไปนั้น และที่สำคัญอีกอย่าคือใบแจ้งความบันทึกประจำวันด้วยนะ

ติดต่อธนาคารของบัญชีเรา

ขอคั่นโฆษณาหน่อยน้าาา
อยากมีเสน่ห์ดึงดูดใคร
ก็ต้องรู้จักดูแลบุคลิกภาพกันด้วยจ้าาาาา

Phathavie Herbal shampoo

แชมพูสำหรับลดผมร่วงหลังคลอด

เห็นผลภายใน 2 สัปดาห์ ลดผมร่วงได้อย่างชัดเจน

เร่งผมยาวไว , ช่วยเสริมผมขึ้นใหม่
(สามารถใช้แทนยาปลูกผมได้เล๊ยยยย!!)

เรื่องของผมอย่าปล่อยให้ผมบางจนบุคลิกภาพเสียซ่ะล่ะ

รอธนาคารแจ้งผล ซึ่งจะแบ่งได้เป็นสองกรณี

1.กรณีที่คู่กรณียอมคืน
2.กรณีที่คู่กรณีไม่ยอมคืน หรือติดต่อไม่ได้

กรณีคนอื่นโอนผิดมาให้เรา

ให้ถามชื่อธนาคาร ชื่อนามสกุล เบ่อร์โทรของคนที่โอนเข้ามาผิด และพี่ โปรโมชั่น แนะนำให้สอบถามถึงวันที่ เวลาที่โอน จำนวนเงิน และช่องทางการโอน รวมถึงหลักฐานอื่นๆ

กรณีคนอื่นโอนผิดมาให้เรา

ถ้ามียอดเข้ามาจริง ให้ติดต่อธนาคารเพื่อดำเนินการคืนเงิน