Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารุโตะสามารถเบิกเนตรในตำนานได้หรือป่าว ?

หน้า: << < (2/3) > >>

O:

แต่ปัญหามีอยู่ว่า โตะ จะเบิกเนตรได้อย่างไร และเวลาไหนด้วย    หรือว่าโตะจะต้องเป็นสถิตร่างของสิบหางก่อน? *dontknow*

ปล. เอาฮา ๆ

นามสกุล นามิคาเซะ เป็นญาติ กับ คามิคาเซ่ หรือเปล่าเนี่ย *shock*

KiraKylinTy:

ผมว่านารูโตะ คงเบิกไม่ได้หรอก มันต้องมีสายเลือดจาก อุจิวะด้วยถึงจะทำได้ *attack*
แต่ผมว่าไม่มีเนตรดีแล้วหละครับไม่งั้นมันดูแปลกๆเหมื่อนไม่ใช่Naruto!

O:

แอบจิ๊กภาพแล้วเอาภาพนี้ไปอ่าน ฮา ๆ ก่อนนะครับ

เอาล่ะ   โตะ  เบิกเนตร!  (เน้นว่าลากเสียงคำว่าเบิกเนตรให้ยาว ๆ)

แถมก่อนไป

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ไปเอามาจากใหน  สังสาระสีฟ้า  ให้ตายเถอะ   *dead*

สังสาระมันก็สีนี้นี่แหละ

จริงๆแล้ว โตะ มันก็เบิกได้ เกิดมันไปเอาเซลล์หรือลูกกะตาอุจิฮะที่ใหนมา  แต่มันเป็นไปไม่ได้   โตะมันไม่เบิกหรอก

Mnamwa zx:

ทั้ง โหมดเซียน + พลังสถิตย์ร่าง9หาง + สายเลือดอุซึมากิ(จักรเหลือเฟือ) คงพอแล้วมั้งครับ นี่+ เนตร สังสาระ มาอีก
นารูโต๊ะ มัน น้อง ซุป' ไซย่า เลย  *haha* *haha* *haha* *haha* *shock*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version