หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: Shock Price Super Sale ลดสะใจสูงสุด 80%  (อ่าน 966 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *
Shock Price Super Sale ลดสะใจสูงสุด 80%
« เมื่อ: ศ. 26 ก.พ. 2021 เวลา 12:04:47 »

Shock Price Super Sale
ลดสะใจสูงสุด 80%

#ปันโปรสรุปให้

งานนี้มีสินค้ามาลดจุกๆ กว่า 10,000 รายการเลยจ้าพี่จ๋า!! ไม่ว่าจะเป็นของใช้ในบ้าน, ของใช้ในครัว, เสื้อผ้า, กระเป๋า, รองเท้า บอกเลยว่าเยอะจริง!  มางานเดียวคือช้อปได้สารพัดเลยจ้าาา

ช่วงเวลานาทีทอง สินค้าลดพิเศษสุดๆ และมีจำนวนจำกัดนะ ต้องรีบไปช้อปให้ไวเลย

งานนี้ Superware เค้าก็มีทั้งจาน ชาม ช้อน เก้าอี้พลาสติก และอีกมากมาย ซึ่งเค้าผลิตเองที่โรงงานเลยนะ รับรองราคาดีแน่นอน!!

ที่ปังสุดๆ คือรอบนี้เค้าก็มี โปร แบรนด์ Beverly Hills Polo Club มาร่วมลดด้วยน้า อย่างเสื้อยืดก็คือลดเยอะมากกก เริ่มต้นแค่ 99.- รองเท้าแตะคิ้วท์ๆ ลดเหลือ 199.- เท่านั้น ไม่ซื้อได้หรอ~

ยังไม่หมด! แบรนด์อื่นๆ ก็มีอีกเพียบบ ทั้ง Wacoal, ARROW, ELLE, Le coq Sportif, Heavy Shoes, PAPA Baby, BP World คือเยอะมากจริงๆ อยากรู้ว่าเยอะแค่ไหนต้องไปดู!

25 ก.พ. – 10 มี.ค. 64
โรงงานศรีไทยซุปเปอร์แวร์ ถ.สุขสวัสดิ์ ซ.36

#ศรีไทยShockPriceSuperSale
#โปรโมชั่น #Sale #Promotion

แก้วคิ้วท์ๆ ใบละ 15.- เท่านั้นจ้า

ชุดชั้นใน Wacoal ขนมาลดแบบฟาดๆ เริ่มต้นแค่ 100.- เท่านั้น

Beverly Hills polo club ลดแรงไม่ไหว! อย่างเสื้อยืดคือ promotion เหลือตัวละ 99.- เท่านั้น สินค้ามีจำนวนกัด ใครเร็วใครได้ค่ะบอกเลยยย~

รองเท้าแตะ ลดราคา เหลือ 199.- จ้าาา (ปกติ 990.-) ชอบสีไหนเลือกกก

ชุดชั้นใน Wacoal ตรงนี้ลดเหลือ 350.- ทุกตัว (ปกติ 850.-) ปังมากแม่!

ซื้อครบ 1,500.- ฟรี! กระเป๋าผ้า

ขอคั่นโฆษณาหน่อยน้าาา
อยากมีเสน่ห์ดึงดูดใคร
ก็ต้องรู้จักดูแลบุคลิกภาพกันด้วยจ้าาาาา

Phathavie Herbal shampoo

แชมพูสำหรับลดผมร่วงหลังคลอด

เห็นผลภายใน 2 สัปดาห์ ลดผมร่วงได้อย่างชัดเจน

เร่งผมยาวไว , ช่วยเสริมผมขึ้นใหม่
(สามารถใช้แทนยาปลูกผมได้เล๊ยยยย!!)

เรื่องของผมอย่าปล่อยให้ผมบางจนบุคลิกภาพเสียซ่ะล่ะ

ชามใบเล็กมีหูด้วย เอาไว้ใส่ขนมน่ารักกรุบกริบ ใบละ 23.- จ้า

จานลายสวยๆ มีความหรูนิดๆ ใช้เป็นเซ็ตคือดูดีมากกก โปรโมชั่น เริ่มต้นใบละ 29.-

ของใช้พลาสติกเค้าขนมาลดเพียบบบ ต้องโดนแล้วมะ

เก้าอี้มีหลายราคาเลยนะ สีน่ารักมากกกก

กระทะเหล็กตราจรวดใบละ 225.- (23 ซม.) ใครชอบทำอาหารให้มีกลิ่นกระทะหอมๆ ต้องจัด!

หม้อก็มีให้เลือกหลายขนาดเลยน้า เริ่มต้น 145.- เท่านั้น!

แก้วก็มี! ชอบแบบไหนเลือกเลยค่าาา เริ่มต้นใบละ 84.-

เครื่องครัวและอุปกรณ์เบเกอรี่ คือขนมาลดแบบจุกๆ เลือกกันให้สะใจ!

ทั้งแก้ว ทั้งกระบอกน้ำ ก็ลดเพียบ! แก้วแบบเก็บความเย็นก็มีน้า

หม้อก็มีหลายแบบเลยน้า หม้อสุกี้แบบ 2 ช่องก็มี ใบละ 299.- จ้า

เซ็ตใส่อาหาร 6 ชิ้น น่ารักปุ๊กปิ๊กสุดๆ ลดเหลือ 347.- (ปกติ 434.-)

ขายเฉพาะนาทีทองเท่านั้น รอบ 11.00 - 12.00 น.
ชั้นวางรองเท้าแบบลิ้นชัก 3 ชั้น ลดเหลือ 599.- (ปกติ 780.-)

กล่องใสใส่ของมีให้เลือกเยอะมากกกก เริ่มต้น 30.- จ้า

กล่องตรงนี้ซื้อ 1 แถม 1 ทุกแบบเลยน้า

รองเท้าแตะคุณผู้ชายลดเหลือคู่ละ 100.- โอ้โหหหห!!

รองเท้าหนังผู้ชายลดเหลือ 299.- มีหลายแบรนด์เลยน้า

หมอนยางพาราแท้ ราคาเพียง 449.- ว้าวๆๆ ปกติใบนึงเป็นพันนะคะเนี่ย ถ้าซื้อ 2 ใบ เหลือเพียง 699.- คุ้มมากกก

ผ้าขนหนูเกรดเอ cotton 100% ผ้านุ่ม ไม่เป็นขุย เริ่มต้น 85.- (ปกติ 265.-)

ผ้านาโนม้วน ลายคิ้วท์ๆ ลดเหลือ 99.- นุ่มนิ่มมากชอบ

ที่เที่ยวเปิดใหม่ หมู่บ้านชาวอ่าข่าในเชียงราย
ท่องเที่ยวดอยสมหวัง
แหล่งกางเต้นท์ เที่ยวเขา เที่ยวป่าและน้ำตกแหล่งใหม่ในเชียงราย

ชุดเด็กก็มีนะค้าาา เริ่มต้น 49.- ถูกมากกก!!

กระเป๋าเดินทางตรงนี้ลดเหลือ 900.- ทุกใบ! (จากปกติเริ่มต้น 3,000.-) ซื้อก่อนเดี๋ยวก็ได้เที่ยว

ราคานี้เฉพาะนาทีทองเท่านั้น (รอบ 11.00 -12.00 น.)

เก้าอี้สีสันสดใส 1 แถม 1 จ้าาา

เพียงกดไลก์และแชร์โพสต์นี้ แล้วนำไปแสดงที่โต๊ะประชาสัมพันธ์ในงาน ก็รับฟรี! ของพรีเมียมจากงานไปเลยจ้า เค้าแจกทุกวันเลยนะ แต่ละวันของไม่เหมือนกันด้วย รีบเล้ยยย (*มีจำนวนจำกัด/วัน)

มีการตรวจวัดอุณหภูมิก่อนเข้างาน ช้อปกันแบบรักษาเนื้อรักษาตัวด้วยน้า แอดเป็นห่วง อิอิ

แผนที่ : https://goo.gl/maps/wHuUqJossZGFcz6X6
รายละเอียดเพิ่มเติม : https://www.facebook.com/srithaisuperoutlet
โทร 02-427-0088 หรือ 092-579-1600