หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: 10 คาถาสายมู งานพุ่ง เงินเพียบ ชีวิตดีเวอร์!  (อ่าน 1452 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *

10 คาถาสายมู
งานพุ่ง เงินเพียบ ชีวิตดีเวอร์!

พี่โปรบอกเลยว่าจะมูแล้วก็ต้องไปให้สุด! มีไอเทมดีๆ แล้วก็อย่าลืมคาถาเริ่ดๆ มีหลายบทเอาไว้ใช้ได้ในหลายๆ สถานการณ์เลยนะ จำไว้ก็ไม่เสียหาย ท่องบ่อยๆ รับรองว่าชีวิตปังปุริเย่แน่นอนจ้าาาา

คาถาสอบผ่าน ตั้งนะโม 3 จบก่อนสวด ให้สวดก่อนเปิดข้อสอบนะ

คาถาตามหารักแท้ ตั้งนะโม 3 จบแล้วสวดเท่าจำนวนอายุนะ

คาถาร่ำรวย ตั้งนะโม 3 จบก่อนสวด ให้สวดกับน้ำสะอาด แล้วนำมาประพรมให้ทั่วบ้านหรือร้านค้า จะทำให้รุ่งเรืองขึ้น

พี่โปรโมชั่น บอกเลยว่าเริ่ศคาถากดบัตรคอนนี้ ตั้งนะโม 3 จบแล้วตั้งจิตอธิษฐานก่อนสวดนะ

มูให้ปังก็ต้องจัดบุคลิกภาพให้ดี
ผมร่วง ผมบาง รักษาได้แค่ใช้ Phathavie

Phathavie Herbal shampoo

ช่วย >>> ลดผมร่วงหลังคลอด

และ >>> ลดผมร่วง ช่วยเสริมผมขึ้นใหม่ เห็นผลลัพธ์ได้ภายใน 2 สัปดาห์ ,

เร่งผมยาวไว , สามารถใช้แทน
>>> ยาปลูกผม <<<

เร่งผมยาวไว , สามารถใช้แทนยาปลูกผม

เรื่องของผมอย่าปล่อยให้ผมร่วงจนบางล่ะ

คาถาเจ้านายเมตตา ตั้งนะโม 3 จบก่อนสวด ควรสวดก่อนออกจากบ้านทุกวันนะ

คาถาสมัครงาน ตั้งนะโม 3 จบก่อนสวดนะ

]

คาถาเมตตามหานิยม ให้สวดก่อนออกจากบ้านไปพบลูกค้า จะทำให้ติดต่อราบรื่น

คาถาค้าขายรุ่ง ให้ตั้งนะโม 3 จบก่อนสวดนะ

คาถาต่อรองเจ้าหนี้ ให้เจ้าหนี้ใจอ่อน แต่ยังไงยืมแล้วก็ต้องคืนนะ!

คาถาเพิ่มความจำ (พี่ promotion เรียกว่า คาถาเพิ่มแรม 5555+ )ตั้งนะโม 3 จบก่อนสวด ควรสวดก่อนอ่านหนังสือหรือก่อนเข้าห้องสอบ

ทั้งหมดทั้งมวลก็เป็นเรื่องความเชื่อของแต่ล่ะบุคคลน้า แต่ของแบบนี้ทำไว้ก็ไม่เสียหาย ได้เสริมกำลังใจเราด้วยเน๊อะๆ