Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทฤษฎีโทบิและความเกี่ยวข้องกับมาดาระ

หน้า: << < (2/2)

byrth:

ก็อย่างที่คุณ icetea บอกนั่นแหละครับ และเพิ่มเติมนิสส์นึงคือว่า "โทบิ" นั้นจักระน่าจะน้อยกว่ามาดาระตัวจริงอยู่ประมาณนึง เนื่องจากว่าถูกสร้างมาจาก "อิซานางิ" ถึงได้เป็นคนวางแผนอยู่เบื้องหลังแทนที่จะออกมาบู๊เอง และขีดจำกัดของมาดาระตัวจริงที่เบิกเนตรสังสาระได้แล้ว(เห็นเคยพูดว่าก่อนตายก็เบิกเนตรสังสาระได้แล้ว)ก็น่าจะเป็น จักระนี่แหละครับ ถึงได้ต้องรวบรวมสัตว์หาง เพื่อที่จะได้มีพลังเท่ากับ 6เซียนเต๋า ส่วนทีคุณ icetea บอกว่าใช้อิซานางิแล้วพลังลดนี่ยังไม่เห็นด้วยเท่าไรเพราะ ลูกตาของอุจิวะนี่หาไม่ยากครับ ถึงใช้ไปหาอันใหม่มาเปลี่ยนก็น่าจะใช้ได้ และคิดว่าตอนสู้กับ รุ่นที่ 1 ก็น่าจะตายจริงครับ แต่ใช้พลังเฮื้อกสุดท้ายสร้างโทบิไว้นะครับ ... ผิดถูกอย่างไรก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

marakom:

มาดาระไม่ได้ใช้ดาบครับ มาตัวปล่าว แต่ไปแย่งของนินจาแถวนั้นมาใช้

bigkung:

http://www.cartooniverse.co.uk/mangaview/naruto_TH/1_502_2.html

มีอุจิวะหายไปในขณะที่ชายสวมหน้ากากโผล่มาพร้อมกับ 9 หาง อีกทั้ง คางามิ ก็หายไปด้วย . . .  *shock*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version