Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เฉลย โทบิแท้จริงคือใคร !??

หน้า: << < (8/13) > >>

pein123:

--- อ้างจาก: MisguN20+(Real) ที่ พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 22:09:49 ---ตอบ เป็นตัวการ์ตูน ตัวหนี่งในเรื่อง นารูโต๊ะ  ง่ายๆ *dontknow*

--- End quote ---

ตอบแบบนี้เขาเรียกว่าตอบแบบไร้สอง *dontknow*

AkatsukiPein:

ขอบคุณมากครับ แต่ผมมีข้อสงสัยอยู่อย่างนึอะ จากคลิปที่เจ้าของกระทู้เอามาให้ดูที่คาคาชิสู้กับเดอิดาระอะครับอันนี้ไม่เกี่ยวกับโทบิหรือมาดาระนะ ผมคิดว่า คาคาชิมันวาร์ปเดอิดาระไปมิติอื่นแล้วไม่ใช่หรอ? แล้วคาบูโตะเอาศพมาไงหว่า *rip*

tczaza:

รับรองได้ว่ามันเป็น อุจิวะ โอบิโตะ ไม่เชื่อไปดูหนังสือเล่ม 27 ได้่

panndora:

--- อ้างจาก: tczaza ที่ ศ. 21 ต.ค. 2011 เวลา 14:31:59 ---รับรองได้ว่ามันเป็น อุจิวะ โอบิโตะ ไม่เชื่อไปดูหนังสือเล่ม 27 ได้่

--- End quote ---
*shock* ให้ดูตรงไหน ดูอะไรละค๊า ไม่บอกเหตุผลซะด้วย *disappoint*

[email protected]:

อาจ จะ เป็น อุจิวะ คางามิ ก้อ ได้ นะ ครับ...^^

ปล.ตัว ละ คร ตัว นี้ ไม่ ได้ เปิด เผย อะ ไร มาก มาย เท่า ไร นิ...^^ *number1*

หน้า: << < (8/13) > >>

Go to full version