Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เฉลย โทบิแท้จริงคือใคร !??

หน้า: << < (7/13) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: zangkrung ที่ พ. 19 ต.ค. 2011 เวลา 20:50:08 ---จริงๆคร๊าบบบ 
 *love*  ฮ่าๆๆๆ
*คำเตือน  ต่ำกว่า 18 ควรมีผู้ปกครองให้คำแนะนำในการดูคอมเม้นท์นี้    ผู้ใหญ่กำลังแซวกัน  ส่วนเด็กพากันอ่านการ์ตุนไป   ฮ่าๆๆๆๆๆ

--- End quote ---
*hoho* งั้นเราไปนั่งอ่านการ์ตูนดีกว่า เพราเราเด็กอยู่ ไม่อยากแก่ *hoho*

zangkrung:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 11:21:14 --- *hoho* งั้นเราไปนั่งอ่านการ์ตูนดีกว่า เพราเราเด็กอยู่ ไม่อยากแก่ *hoho*

"เรา" หมายถึงผมกับคุณหรอครับ  ตายแระ  อยู่ดีๆชวนผมไปนั่งอ่านสือด้วย  เขิลลๆๆๆๆ    ฮี่ๆๆๆๆๆ  *glad*

Dewonlineaccount:

มาดาระ รู้จักกับ นางโตะด้วยอ่ะ หรือว่ามาดาระมีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับ นางาโตะ แล้ว มาดาระก็บอกเองเรยว่าตัวเองเบิกเนตรสังสาระได้ไม่นานก็ตาย นั้น หรือว่า มาดาระอาจจะอยู่ช่วงเดียวกับ ที่ อิทาจิ ฆ่าล้างตระกูล เขาอาจอยู่ถึงตอนนั้น แล้วแล้วเมื่อก่อนทำงานร่วมกับ โทบิปัจจุบัน และเมื่ออิทาจิ ล้างตระกูลเสร็จ อิทาจิก็ฆ่ามาดาระตัวจริงทิ้ง รึปล่าว อันนี้ผมเดานะ ก็เห็นตอนที่อิทาจิไปหาเพื่อช่วยฆ่าล้างตระกูล มาดาระตัวใหญ่มากเหมือนมาดาระตัวจริงและผมยาว แต่ว่าโทบิตัวไม่ค่อยใหญ่ เหมือนมาดาระเลย

panndora:

--- อ้างจาก: zangkrung ที่ พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 12:14:51 ---
--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 11:21:14 --- *hoho* งั้นเราไปนั่งอ่านการ์ตูนดีกว่า เพราเราเด็กอยู่ ไม่อยากแก่ *hoho*

"เรา" หมายถึงผมกับคุณหรอครับ  ตายแระ  อยู่ดีๆชวนผมไปนั่งอ่านสือด้วย  เขิลลๆๆๆๆ    ฮี่ๆๆๆๆๆ  *glad*

*shock*งั้น"ดิฉัน"ไปนั่งอ่านการ์ตูน"กับแฟนของดิฉัน"ละกันคะ *hoho*
            ล้อเล่น ขำๆนะจ๊า แซวกันไปแซวกันมา อิอิ

MisguN20+(Real):

ตอบ เป็นตัวการ์ตูน ตัวหนี่งในเรื่อง นารูโต๊ะ  ง่ายๆ *dontknow*

หน้า: << < (7/13) > >>

Go to full version