Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อยากรู้ว่า คาคาชิ มีขีดจำกัดทางสายเลือด อ่ะไรหรอคับ

หน้า: (1/1)

sWeeT_sHilLy:

เห็นใน naroto the movie 6   ที่ตัวโกงมันเอา คาคาชิ ไป  เป็น ขีดจัดกัดทางสายเลือดคนที่ ห้า

wiizkaya:

ในนารูโตะ the movie ไม่ทราบครับ แต่ถ้าตามหนังสือการ์ตูนล่ะก็ ไม่มีครับผม เป็นเพียงลูกของเขี้ยวสีขาว ที่เก่งกาจในอดีต แล้วก็มีเนตรวงแหวนจากเพื่อนที่มอบให้ก่อนตายครับ อิอิ ๆ

Akatsuki:

ไม่มีหรอกขีดจำกัดทางสายเลือด เป็นแค่ลูกเขี้ยวขาว แต่ที่มันจับไปมันนึกว่า คาคาชิ มีเนตรวงแหวน เลยนึกว่ามีขีดจำกัดทางสายเลือดหรือเปล่า ไม่รู้นะเดา *rip* *rip*

หน้า: (1/1)

Go to full version