Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตัวละครหายไปตัวนึง หาย นานมาก

หน้า: (1/2) > >>

getsome1993:

ไอ้ คาริบู หายไปไหน ตั้งแต่จับ นางเงือกไป หาย แว็บบบ เลย...

zCGz14211:

เดี๋ยวมันคงโผล่มาจับตัวชิราโฮชิตอนที่พวกลูฟี่จัดการโฮดี้กับเดคเค่นเรียบร้อยแล้วมั้งครับ

แล้วก็จะโดนตัวละครที่คาดไม่ถึง(ใครก็ไม่รู้)โผล่มาข้างหลังเอาไม้หน้าสามฟาดสลบให้เป็นมุกฮาๆในตอนท้าย

mint1458:

--- อ้างจาก: zCGz14211 ที่ อ. 06 ก.ย. 2011 เวลา 20:52:26 ---เดี๋ยวมันคงโผล่มาจับตัวชิราโฮชิตอนที่พวกลูฟี่จัดการโฮดี้กับเดคเค่นเรียบร้อยแล้วมั้งครับ

แล้วก็จะโดนตัวละครที่คาดไม่ถึง(ใครก็ไม่รู้)โผล่มาข้างหลังเอาไม้หน้าสามฟาดสลบให้เป็นมุกฮาๆในตอนท้าย

--- End quote ---
ก็คงงั้น

windyzero:

ตัวประกอบ เก็บเอาไว้ฮาครับ ฮ่าๆ

panndora:

คาริบูมันรอจังหวะจับเจ้าหญิงชิราโอชิอยู่แน่นอนอ่ะ
แต่ดูลักษณะแล้วโผล่มาอีกทีอาจจะมีบทแค่ 2 หน้าก็ได้นะคะ *haha*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version