หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเกิดไรขึ้น ถ้าหาก เกะ เอาเนตรกระจกเงาหมื่นบุพภานิรัดร์ของมาดาระ มาใส่ ?  (อ่าน 9824 ครั้ง)

ooae

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
จะเกิดไรขึ้น ถ้าหาก เกะ เอาเนตรกระจกเงาหมื่นบุพภานิรัดร์ของมาดาระ มาใส่ ?  ซึ่งก็อาจเป็นไปได้นะ อาจสู้กัน จนตาบอด มาดาระตาย เกะตาบอด  แล้วไปเอาตามาดาระมาใส่  *shock* *shock* *shock*ถ้าเกิดขึ้นจริง เกะจะเทพ ขนาดไหน   

อย่าถือสาผมเลย ผมแค่สงสัย.. *glad*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

koratdevil3

• *
ผมว่า  โต๊ะชนะโทบิ  แล้วเอาเนตรมาใส่   มันจะเป็นยังไง  *shock* *shock* *shock*

banksoi5

• *
ผมว่า  โต๊ะชนะโทบิ  แล้วเอาเนตรมาใส่   มันจะเป็นยังไง  *shock* *shock* *shock*
นารูโตะ ก็จะกลายเป็น อุจิวะ ... อ่ะดิ *haha* *haha* *haha*

momothedog

• *
นารูโตะ ก็จะกลายเป็น อุจิวะ ... อ่ะดิ *haha* *haha* *haha*

ไม่ขำอ่ะครับ ....  *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

MAX

• *
  • การกลับมาของ อิทาจิ
ก็เก่งขึ้นแน่นอน

แต่ตอนนี้ มาดาระ เป็นศพที่มีชีวิตเฉยๆไม่ใช่เหรอ
ตาอาจจะใช้ไม่ได้นาา  *great*ยังไม่ใช่ร่างคืนชีพเต็มรูปแบบ
เหมือนที่เนตรสังสาระ ชุบขึ้นมาเหมือนเพน
อิทาจิ มาแว้ว!!

DoneGX

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ถ้า เกะ เอาเนตมาดาระมาใส่ มันก็ต้องเป็นไส้ตี่งอักเสบ นอนร้อง โอย โอย ที่โรงบาร แน่  *great*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
จะเกิดไรขึ้น ถ้าหาก เกะ เอาเนตรกระจกเงาหมื่นบุพภานิรัดร์ของมาดาระ มาใส่ ?  ซึ่งก็อาจเป็นไปได้นะ อาจสู้กัน จนตาบอด มาดาระตาย เกะตาบอด  แล้วไปเอาตามาดาระมาใส่  *shock* *shock* *shock*ถ้าเกิดขึ้นจริง เกะจะเทพ ขนาดไหน   

อย่าถือสาผมเลย ผมแค่สงสัย.. *glad*
ถ้าซาสึเกะเอาเนตรกระจกเงาหมื่นบุพผานิรันดร์ของมาดาระ มาใส่ มันอาจได้เนตรใหม่คือ เอาเนตรกระจกเงา 2 หมื่นบุพผานิรันดร์ครับ 555+
ปล.ลำพังเนตรที่เกะมีตอนนี้ก็จะมิมีวันบอดอยู่แล้ว ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนบ่อยๆเด๋วบาดทะยักกิน
และอีกอย่างมาดาระก็เหมือนอิทาจิ คือตอนตายโดนควักตาไปแล้ว (ที่ยังเห็นอยู่ก็เพราะวิชาสัมพเวสีคืนชีพ ถ้าวิชานี้คลายมันก็คงหายไปด้วย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 07 ก.พ. 2012 เวลา 14:59:18 โดย nakin »

MAX

• *
  • การกลับมาของ อิทาจิ
ความเป็นไปได้น้อย
เพราะเดี๋ยวเค้าก็จะผนึก มาดาระแล้วล่ะ  *dead*
อิทาจิ มาแว้ว!!

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *

เหมือน อ. เขาจะสื่อว่า ซาสึเกะเก่งกว่ามาดาระ กะโทบิ รวมกันซะอีก แถมโหดกว่าด้วย

banksoi5

• *

ไม่ขำอ่ะครับ ....  *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*
ผมเล่นเองฮาเองครับ
ไม่ไดเจตนาจะดึงคุณมาร่วมอ่ะนะ *dontknow*
ไม่ร้อะไรเลย

lion

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
โทบิคือใครรีบไปดูที่วิกิพิเดีย ตัวละครแสงอุสารีบไปดูเลยด่วนๆๆๆใครดูแล้วดูใหม่