Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครคือคนที่ 3 ที่โอโรจิมารุใช้สัมพเวสีไม่สำเร็จครับ

หน้า: << < (6/7) > >>

kyubi:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 03:48:37 ---ผมว่ารูปนี้สื่อได้ชัดเจนแล้วนะ  *dead* *dead*

(ถ้าที่คาบูโตะพูด ไม่ได้หมายถึงตอนที่สู้กับรุ่น3 แล้วจะเอาภาพนี้มาเป็นภาพประกอบทำไม)

--- End quote ---

*number1*

nokia502:

ขุดมาฮา *dontknow*

nokia502:

ลองย้อนไปอ่านตอน117ดูตอนจบรุ่นสามพูดว่าไงก็หยุดคนที่สามไว้ได้แล้วหมายความว่า อัญเชิญมาไม่ได้ หรือว่ารุ่นสามหยุดไว้ได้กันแน่ ถ้าอัญเชิญมาไม่ได้ก็เป็นโลงของรุ่นสี่ แต่้ถ้าโดนหยุดไว้ได้ก็ไม่แน่ซะแล้ว

iTheStore:

ฮ่าๆๆ ยังขุดมาอยู่อีกเหรอ อ.เฉลยไปตั้งนานแล้ว

krizalids:

A :วิญญานรุ่นที่4โดนอิจิโกะ(เทพมรณะ)ยึดไปแล้วครับ. ........เปรี้ยง ตุ๊บตั้บ เฟี้ยว ตูม  *damage*
B : เขาเล่นมุขนี้กันไปแล้ว  อย่าให้ตูเจออีกนะ  *attack*

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version