Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครคือคนที่ 3 ที่โอโรจิมารุใช้สัมพเวสีไม่สำเร็จครับ

หน้า: << < (5/7) > >>

kyubi:

น่าจะเป็นรุ่น 4 นะคับ ตอนแรกผมก็นึกว่ามันอันเชิญไม่ได้เพราะโดนโจมตีแต่จริงๆแล้วคือ
เพราะตอนที่คาบูโตะอัญเชิญให้ โอบิโตะ ดูมันก็บอกว่าไม่สามารถอันเชิญรุ่นสี่ได้ เหมือนตอนที่โอโรอัญเชิญออกมา  โอเค๊
เพราะฉะนั้นคือรุ่น 4 นั่นเอง
 *dontknow*

bankie555:

เป็นรุ่นที่ "4" แน่นอนครับ และบางทีผมเชื่อว่า ... อ.แกยังไม่ได้คิดพลอตไว้ถึงเรื่องที่ มินาโตะ ตายยังไง อาจจะวางไว้แค่คร่าวๆครับ

ถึงไม่ค่อยสมเหตุสมผล แต่ มันก็พอกล้อมแกล้มได้ เพราะ นี่คือ มาซาชิ world ครับ ปล่อยอ.ไปรัวๆเลยเถอะครับ  *hoho*

golf_eod11:

โทรไปถามอาจารย์ สิ รู้ แน่ 5555+  *attack*

Zigmund:

ผมว่ารูปนี้สื่อได้ชัดเจนแล้วนะ  *dead* *dead*

(ถ้าที่คาบูโตะพูด ไม่ได้หมายถึงตอนที่สู้กับรุ่น3 แล้วจะเอาภาพนี้มาเป็นภาพประกอบทำไม)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

เรื่องนี้ผมเคยเถียงมาก่อนหน้านี้แล้วเป็นปีๆ *glad*

ตั้งแต่ ยังไม่เฉลยมาดาระเลย  *great* ตอนนั้นมีผมคนเดียวมั้งที่คิดว่าเป็น มาดาระ แล้วก็โดนด่า ตามโอบิโตะ *great*

ตั้งแต่ ()ช่วงคุณ กัส () คุณ เจย์ เจย์ () ยังเล่นบอร์ดใหม่ๆ ผมจำได้แค่นี้แหละ

*disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version