Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครคือคนที่ 3 ที่โอโรจิมารุใช้สัมพเวสีไม่สำเร็จครับ

หน้า: << < (3/7) > >>

nagato-yuki:

น่าจะเป็นมาดาระนะ แต่ก็น่าคิดอยู่ว่าเป็นใคร

krit_d.k.t2:

ผมว่าน่าจะเป็น มาดาระครับ

TeyTey:

คนไหนก็ได้คับที่ไม่ใช่รุ่น4 เพราะรุ่น4 ใช้คถาผนึกซากไปแล้วไม่สามารถชุบมาได้หรอก

krizalids:

ปีที่แล้วยังจะขุดมาอีกเนอะ ตั้งกระทู้ใหม่เลยดีกว่าไหม อิอิ  *hoho*

Num:

รุ่นที่ 4คับโฮคาเงะรุ่นที่4 ที่อัญเชิญมาไม่ได้ ไม่ใช่เพราะรุ่น3ใช้คาถาโจมตีไป เพราะอัญเชิญรุ่น4ไม่ได้ อ่านดูดีๆ โอโรจะบอก ว่าอันเชิญมาไม่ได้จิงๆสินะเหมือนมันรู้อยู่แล้วแต่จะลองดู

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version